+ Trả Lời Chủ Đề
Hiển thị các kết quả từ 1 đến 1 của tổng cộng 1
    Tên Thánh
    Giuse
    Thích
    43
    Được Thích 105 lần trong 48 bài viết

Mặc định Thông Báo Soạn Thảo Bản Quy Chế Sinh Viên Giáo Phận Bùi Chu

BAN CỐ VẤN SINH VIÊN CÔNG GIÁO BÙI CHU
    Ngày 17 tháng 3 năm 2014
    THÔNG BÁO
    (V/v: soạn thảo bản quy chế)

Kính gửi: các bạn Sinh viên Công giáo Bùi Chu

Tuần trước, quý Cha phụ trách sinh viên của giáo phận đã điện thoại mình và muốn mình đứng ra họp anh chị em điều hành qua các thời kỳ của sinh viên Bùi Chu để làm một bản dự thảo quy chế cho các hoạt động của sinh viên Công giáo Bùi Chu. Các Cha muốn mình làm công việc này với tư cách là người đầu tiên quy tụ sinh viên Bùi Chu
    Đây không phải là bản quy chế mang tính áp đặt sinh viên nhưng là để có sự phân công trách nhiệm rõ ràng các cộng việc giữa các Cha phụ trách của giáo phận và anh chị em điều hành sinh viên. Những hoạt động ở nơi nào thì các Cha chịu trách nhiệm nhiều hơn và các hoạt động ở nơi nào thì anh chị em điều hành phải chịu trách nhiệm nhiều hơn.
    Vì vậy, các bạn sinh viên Công giáo Bùi Chu hãy cầu nguyện cho công việc soạn thảo quy chế được tốt đẹp. Trong thời gian tới, mình sẽ họp với anh chị em điều hành ở Hà Nội. Những nơi ở xa thì mình sẽ trao đổi qua điện thoại hoặc qua skype. Hy vọng với sự tin tưởng của quý Cha và sự tin cậy của anh chị em sinh viên, mình sẽ hoàn thành sớm công việc này.
    Trân trọng thông báo.

T/M BAN CỐ VẤN

Giuse Nguyễn Tiến Đạt

Sửa lần cuối bởi Tình Chúa Yêu Tôi; 04-03-2015 lúc 10:33 AM

2. Theo 2 Thành Viên Đã Thích tới khientv192 Cho Bài Viết Này:

dom.tamtv (19-03-2014), hongthai2791 (17-11-2014)

+ Trả Lời Chủ Đề

Quuyền Hạn Của Bạn