+ Trả Lời Chủ Đề
Hiển thị các kết quả từ 1 đến 1 của tổng cộng 1
    Tên Thánh
    Giuse
    Thích
    43
    Được Thích 105 lần trong 48 bài viết

Gem32 Liên hoan gặp mặt đầu năm Ban Truyền thông.

Tạm biệt quê hương Bùi Chu sau những ngày nghỉ Tết ấm áp bên gia đình, người thân, anh chị em trong Ban Truyền Thông lại quay trở về Hà Nội với công việc, với sách vở, học hành. Đầu năm, khi ai ai cũng bận bịu cho những dự định, những kế hoạch mới, nhưng gác lại tất cả, chiều tối ngày 15 tháng 02 năm 2014, tất cả anh chị em tân cựu trong Ban Truyền Thông đã quây quần với nhau trong một bữa liên hoan ấm áp.

Đây là dịp để tất cả chúng ta cùng nhau nhìn lại một năm đã qua, đồng thời cũng là cơ hội cho anh em trong Ban Đại Diện chúng em cảm ơn các anh chị cựu cũng như tất cả ace Ban Truyền Thông đã luôn cộng tác, đồng hành và giúp đỡ chúng em về cả vật chất và tinh thần trong suốt năm vừa qua.

Buổi liên hoan có sự góp mặt của các anh chị BĐD Cộng Đoàn SVCG Bùi Chu, BĐD hạt Lạc Đạo – Liễu Đề - Quỹ Nhất, cùng toàn thể anh chị em Ban Truyền Thông đặc biệt là các anh chị cựu đã tới tham dự buổi liên hoan gặp mặt đầu xuân của Ban Truyền Thông SVCG Bùi Chu.
    Vẫn là những câu chuyện vụn vặn xung quanh cuộc sống xa nhà, những chia sẻ quý báu của các anh chị cựu cho các em mới tham gia BTT, vẫn những tiếng cười nói thân thiết bên nhau, những câu nói chúc mừng năm mới.Tất cả như gắn kết anh em trong Ban lại thành một gia đình nhỏ luôn sẵn sàng phục vụ, yêu thương.

Cầu chúc anh chị em và gia đình một năm mới an lành trong Hồng ân Thiên Chúa.

Một số hình ảnh buổi gặp mặt đầu năm:

2. Theo 3 Thành Viên Đã Thích tới khientv192 Cho Bài Viết Này:

dom.tamtv (18-02-2014), Phạm Văn Quân (18-02-2014), tuongnamxu (19-02-2014)

+ Trả Lời Chủ Đề

Quuyền Hạn Của Bạn