+ Trả Lời Chủ Đề
Hiển thị các kết quả từ 1 đến 1 của tổng cộng 1
    Tên Thánh
    Gioan
    Thích
    2
    Được Thích 2 lần trong 2 bài viết

Icon1 Ngày Chào Đón Tân Sinh Viên Của Hội SVCG Hạt Kiên Chính - Tứ Trùng

Anh chị em thân mến! Ngày 5/10/2014 tại Công Viên Bách Thảo - Ba Đình - Hà Nội. Hội SVCG Hạt Kiên Chính - Tứ Trùng đã tổ chức chương trình Chào Đón Tân Sinh Viên với chủ đề: "Thắp Sáng Niềm Tin".

Với sự tham gia của hơn 50 bạn tân sinh viên và sinh viên trong hai giáo hạt Kiên Chính và Tứ Trùng. Chương trình đã diễn ra rất thành công và tốt đẹp, để lại nhiều ấn tượng đẹp cho các bạn tân sinh viên. Rất cảm ơn sự chuẩn bị chu đáo của ban sinh hoạt cùng sự hài ước nhiệt tình của quản trò đã tạo không khí vui chơi hết sức mình cho các bạn tân sinh viên tạo nên sự đoàn kết giữa các bạn sinh viên hơn, những tiếng cười luôn được vang lên trong những trò chơi, tiếp đến là những bài cử điệu, dân vũ rất vui nhộn đã làm cho ngày chào đón được diễn ra rất thành công.

Một bạn tân sinh viên chia sẻ: "Ngày hôm nay em rất vui vì được tham gia gặp gỡ và giao lưu cùng với anh chị, anh chị đã cho em thấy rất vui và hạnh phúc, cảm giác lúc đầu em thấy rất xa lạ nhưng rùi, dần em lại thấy mình như đang trong một gia đình vậy, cảm giác lúc đó em như có một sự che chở, dìu dắt và nâng niu, và rùi em thấy không còn sự xa lạ như lúc đầu nữa, mạnh dạn hơn để hòa chung với không khí vui chơi của ngày chào đón ". Xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của tất cả Anh chị em. Xin Chúa luôn che chở và giúp đỡ Hội SVCG Hạt Kiên Chính – Tứ Trùng ngày càng lớn mạnh và vững bước.

Dưới đây là một số hình ảnh được BTT ghi lại trong ngày Chào đón tân sinh viên.

Desgin By : Quốc Bảo
    Sửa lần cuối bởi Tình Chúa Yêu Tôi; 07-10-2014 lúc 10:56 AM
    " Hãy lắng nghe lòng tốt của mình mách bảo, và cam đảm hành động theo tiếng gọi của con tim "

2. Các thành viên đã Thích bài viết này của vuduongfithou :

dom.tamtv (08-10-2014)

+ Trả Lời Chủ Đề

Quuyền Hạn Của Bạn