+ Trả Lời Chủ Đề
Hiển thị các kết quả từ 1 đến 4 của tổng cộng 4
    Tên Thánh
    vinh son
    Thích
    18
    Được Thích 10 lần trong 5 bài viết

Mặc định Thánh lễ truyền thống & kỷ niệm 5 năm svcg hai giáp - bùi chu

Đến hẹn lại lên, hằng năm cứ sau mỗi dịp Tiếp sức mùa thi, toàn thể anh chị em sinh viên Giáo Xứ Hai Giáp chúng con lại quây quần bên nhau trong Thánh Lễ Truyền Thống của cộng đoàn giáo xứ. Ngày 29/01/2014 (tức ngày 29/12 quý tỵ) Nhóm SVCG Hai Giáp hân hoan tổ chức Lễ Truyền Thống tại nhà thờ giáo xứ Hai Giáp với chủ đề “lời chúa là ngọn đèn soi cho con bước, là ánh sáng chỉ đường con đi” nhằm củng cố Đức Tin cho các bạn trẻ, sinh viên trước thềm năm học mới. Cùng với sự góp mặt của đông đảo anh chị em sinh viên trong toàn giáo Xứ và một số anh chị em sinh viên đến từ các giáo xứ khác như Phạm Pháo, Giáp Nam, Nam Đường, Hải Nhuận cũng về góp vui cùng với chúng con. Trong tâm tình đó, chúng ta được gặp gỡ nhau, chia sẻ những niềm vui, những khó khăn về học tập cũng như đời sống sinh viên trong năm học vừa qua.

Sau đây là một số hình ảnh của lễ truyền thống SVCG Hai Giáp lần thứ 5 năm 2014:

Ban Truyền Thông
    Nhóm SVCG Hai Giáp

2. Theo 6 Thành Viên Đã Thích tới kaka_u Cho Bài Viết Này:

dom.tamtv (21-02-2014), khientv192 (21-02-2014), linhkent_uct (05-10-2014), NguyenTu2501 (21-02-2014), Phạm Văn Quân (21-02-2014), superlucky (21-02-2014)

Tên Thánh
    vinh son
    Thích
    18

like mạnh nào bà con............................................... .............

Tên Thánh
    Đa minh
    Thích
    248
    Được Thích 133 lần trong 65 bài viết

Mình nghĩ bạn nên viết bài ở trong diễn đàn và dẫn link ra Fb, như thế vừa có thể đưa thông tin tới mọi người và có thể chung tay xây dựng và phát triển diễn đàn hơn. Và diễn diễn đàn svbuichu.com cũng là nơi các cha, các sơ ở quê nhà hay ghé thăm đó. Fb và diễn đàn có thể dùng song song và bổ trợ lẫn nhau thì thật là tốt.
    Đó là ý kiến riêng của mình, cám ơn bạn nhé. Kaka_u
    Cho như không sẽ nhận như không
    Nhận như không hãy cho đi như không

Tên Thánh
    vinh son
    Thích
    18

cảm ơn bạn.chúc bạn 1 ngày an lành

6. Các thành viên đã Thích bài viết này của kaka_u :

superlucky (21-02-2014)

+ Trả Lời Chủ Đề