+ Trả Lời Chủ Đề
Hiển thị các kết quả từ 1 đến 6 của tổng cộng 6
    Tên Thánh
    Gio-A-Kim
    Thích
    356
    Được Thích 653 lần trong 304 bài viết

Mặc định Thư Cám Ơn và Chúc Mừng Năm Mới 2012 - Nhóm SVBC Miền Nam

NHÓM SINH VIÊN BÙI CHU – MIỀN NAM

Thư Cám Ơn Và Chúc Mừng Năm Mới 2012

Vậy là năm cũ đã sắp qua, năm mới đã chuẩn bị tới, chỉ còn mấy ngày nữa là tất cả mọi người đều vui không khí chào đón năm mới cũng với những người thân của mình.
    Nhóm SVBC Miền Nam chúng con cũng đã gặp mặt, và chia tay nhau, chúc nhau những lời chúc tốt đẹp đến nhau trong ngày 8/1/2012.
    Đã gần 9 tháng thành lập nhóm, trải qua một quá trình không dài, cũng không phải ngắn, đã làm được rất nhiều việc: cùng nhau chia sẻ, giao lưu, học hỏi, làm công tác thiện nguyện... Hiện tại nhóm chưa được đứng vững như nhiều nhóm khác, nhưng cũng đã phát triển vượt bậc ngoài kế hoạch của tất cả ace trong BĐH. Nhóm được như ngày hôm nay, chúng con phải cám ơn và tri ân tới:
    • ơn quý cha linh hướng, các quý Cha, quý Thầy, Quý souer đã cùng đồng hành và cầu nguyện cho chúng con từng ngày từng giờ
    • Xin cám ơn quý ân nhân, thân nhân và rất nhiêu những vị có tấm lòng hảo tâm đã giúp đỡ chúng con bằng cách này hay cách khác, giúp chúng con rất nhiều trong những ngày sinh hoạt, trong các buổi công các thiện nguyện để đến với những người có hoàn cảnh đặc biệt
    • Xin các ơn các anh chị trong trong BĐH Nhóm SVBC Miên Nam đã bỏ rất nhiều công sức, thời gian và tiền bạc của mình ể giúp đỡ nhóm, giúp đỡ các bạn xa nhà về công việc, học tập cũng như tình cảm để các bạn vơi đi nỗi nhớ nhà, và học tập tốt hơn
    • Cám ơn tất cả anh chị trong trong nhóm SVBC Miền Nam đã nhiệt tình tham gia và đồng hành cùng nhóm trong các buổi sinh hoạt, trong các buổi công tác thiện nguyện
    • Cám ơn tất cả anh chị em trong các nhóm bạn đã cùng đồng hành và giúp đỡ chúng tôi
    • Nhóm có được thành quả như ngày hôm nay, chúng con xin chân thành cám ơn tất cả các quý vị đã giúp đỡ chúng con bằng cách này hay cách khác, bằng những lời cầu nguyện dâng lên Thiên Chúa
    • Nếu có điều gì xơ xót, xin quý vị lượng thứ, và chỉ dẫn cho chúng con nhiều hơn
    • Một lần nữa, chúng con xin trân thành cám ơn và tri ân tất cả quý vị
    Xin chúc quý vị và gia đình một năm mới An Khang - Thinh Vượng, Vạn Sự - Như Ý, gia đình sung túc, an vui, hạnh phúc và tràn đầy ơn Thánh.
    Nguyện xin Chúa luôn bảo vệ, ban ơn lành và bình an xuống trên tất cả quý vị và gia đình.
    Chúng con cũng mong rằng, tất cả quý vị cũng sẽ đồng hành và giúp đỡ chúng con luôn mãi.
    Chúng con xin trân thành cảm ơn và tri ân.

Happy New Year

Thay mặt BĐH
    Trưởng nhóm

Gioakim Đinh Văn Tùng
    Xin Cho Con Biết Phục Vụ Nhưng Không !!!
    Biết Nói Vầng Lời Khi Phục Vụ!

Bí Danh: Đinh Văn Tùng
    Thường trú: Gx.An Đạo hạt Ninh Cường - Quần Phương
    Hải An - Hải Hậu - Nam Định
    Nơi ở hiện tại: F.Phú Trung - Q.Tân Phú - TP.HCM
    Phone: 097 2922 323

Email: [email protected]

2. Theo 6 Thành Viên Đã Thích tới haianonline Cho Bài Viết Này:

Daisy (18-01-2012), dienphotrandc (17-01-2012), hoaithu5991 (19-01-2012), nguyen hai ha (18-01-2012), PhamTuyen (19-01-2012), vanmeo (18-01-2012)

Tên Thánh
    Gioan Eude M.
    Thích
    126
    Được Thích 68 lần trong 42 bài viết

Xin Chúa chúc lành cho tất cả những công việc của chúng ta trong năm mới này.

4. Các thành viên đã Thích bài viết này của dienphotrandc :

haianonline (20-01-2012)

Tên Thánh
    maria
    Thích
    38
    Được Thích 49 lần trong 33 bài viết

chúc toàn thể anh chị em, các bạn đón tết vui vẻ.
    Chúa là ánh sáng soi đường con đi...

6. Các thành viên đã Thích bài viết này của hoaithu5991 :

haianonline (20-01-2012)

Tên Thánh
    Giuse
    Thích
    23
    Được Thích 14 lần trong 8 bài viết

Chúc toàn thể đại gia đình SVBuiChu nha mình có 1 năm mới:
    "An Khang Thịnh Vượng
    Vạn Sự Như Ý"

8. Các thành viên đã Thích bài viết này của PhamTuyen :

haianonline (20-01-2012)

Tên Thánh
    Giuse
    Thích
    276
    Được Thích 287 lần trong 202 bài viết

Hihi ông trưởng chu đáo và khách sáo thế! Chúc cả nhà vui vẻ và luôn đoàn kết!

Tên Thánh
    ĐaMinh
    Thích
    0
    Được Thích 0 lần trong 0 bài viết

cho em ké với nhé!hihihi. THANKS! Em cũng chúc "bình an"_ năm mới "vạn sự như ý" tới ace trong 4rum cùng toàn thể mọi người wan tâm và biết tới diễn đàn. Thân ái và kính chúc
    by thiên huế
    JESUS I TRUST IN YOU!

+ Trả Lời Chủ Đề

Quuyền Hạn Của Bạn