PDA

View Full Version : Hello friends !

hanhsaying
02-04-2010, 12:26 AM
Xin chào các bạn !
Mình rất vui được gia nhập " Hội sinh viên công giáo Bùi Chu"
và lời đầu cho mình gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới các bạn! Mình là thành viên mới gia nhập vào nhóm Thái Hà nên rất muốn được làm quen với các bạn và mong các bạn giúp đỡ mình! Your friend!
keep in touch
Give my best wishes to you!
see you again

huytap8489
02-04-2010, 02:42 AM
Chào mừng bạn gia nhập mái nhà Thái Hà.Bạn hãy giới thiệu tên của mình thì mọi người mới biết đẻ còn làm quen nữa chứ.

josdiep_90
02-04-2010, 10:37 AM
Ai đây nhỉ?
Xin chào mừng em đã gia nhậm vào gia đinh Sv Thái Hà

binh an
02-04-2010, 12:22 PM
Chào mừng bạn tham gia vào nhóm Bùi Chu. mong bạn sẽ là một thành viên tích cực của nhóm.

hanhsaying
03-04-2010, 12:15 AM
Trong cuộc sống sôi động, hối hả thường ngày , hãy dành ra giây phút thinh lặng để suy niệm cuộc đời ,con người những gì đã qua và 1 tương lai... phía trước . Hãy đọc và suy niệm cùng mình nha!
Lạy Chúa Giêsu,
Có những ngày con cảm thấy
đời sống thật nặng nề ;
Có những lúc con muốn buông trôi
đề mặc cho dòng đời đưa đẩy;
có những khoảng thời gian dài,
con như mảnh đất khô khan cằn cỗi.

Xin cho con ánh sáng của Chúa
để con biết lối mà đi .
Xin cho con tấm bánh của chúa
để con có sức mà dấn bước.
Xin cho con lời của Chúa
để con vững 1 niềm tin .
Xin cho con sự sống của Chúa
để con lấy lại niềm tin hăng say và sự tươi tắn ,
niềm vui và sự sáng tạo .

Lạy Chúa Giêsu ,
con thấy mình cần Chúa
trong mỗi giây phút của cuộc đời.
Ước gì ai gặp con
cũng gặp sự hiện diện của Chúa.

An-Tôn
03-04-2010, 12:22 AM
hanhsaying à hãy giới thiệu qua về bạn đj gia đình Thái Hà rất nhiệt liền đón chào bạn< >
Lạy Chúa xin hãy ban cho chúng con đều trở thành bạn hữa của Chúa để đem yêu thương cho mọi người

hanhsaying
03-04-2010, 12:40 AM
Chào bạn !
Mình là 1 thành viên mới của nhóm Thái Hà.
Mình tên thánh là Maria ,thuộc đền thánh Liếu Đề- Đền thánh Lòng thương xót Chúa!
Rất vui được làm quen với bạn.

An-Tôn
03-04-2010, 01:25 AM
mình rất cần thêm một chút chi tiết nữa được chứ , còn mình là giuse Đức cũng rất vui khi được làm quen, được kết nối tới những thành viên trong đại gđ của Chúa là niềm vinh hạnh của mình

tuanlinhxd4k5
03-04-2010, 04:43 PM
Chào bạn !
Mình là 1 thành viên mới của nhóm Thái Hà.
Mình tên thánh là Maria ,thuộc đền thánh Liếu Đề- Đền thánh Lòng thương xót Chúa!
Rất vui được làm quen với bạn.
Bạn cùng quê với mình, mình cũng thuộc đền thánh Liếu Đề đấy, pạn tên gì nhỉ.
Hê, rất vui được làm quen >:D<

thanhbinh_vp
19-04-2010, 09:33 AM
chào cả nhà. Tôi rất vui khi được tham gia diễn đàn của nhà mình, Tôi mong rằng trong mỗi chúng ta hãy làm cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn và điều quan trọng là đưa được nhiều người chưa biết Chúa đến với Chúa qua những hoạt động tốt đẹp của chúng ta=D>.

phuongot
20-04-2010, 08:53 PM
Chào cả nhà, giờ mình mới vào diễn đàn của gia đình, tham gia nhóm lâu rùi mà giờ mới xuất hiện, mọi người thông cảm nhé, hehe
Mọi người tích cực tham gia diễn đàn để cùng trò chuyện nha, mong là nhóm mình ngày càng phát triển mạnh mẽ tất cả mọi mặt.
Mọi người ơi cố lên...
Chúc đội bóng của chúng ta chiến thắng, ae hãy mang cúp về cho cả nhà, heeeeeeeeeeeeee
:@};-:haert:<:-P

maimailaban_muadong
23-04-2010, 09:58 AM
Hi chào bạn, rất vui được gặp trên diễn đàn, Thái Hà cùng cố gắng xây dựng dội ngũ thật tốt na.

dinhsang
03-05-2010, 08:57 PM
Xin chào tất cả anh chị em trong nhóm. Rất vui mừng vì nhà Thái Hà của chúng ta đang đổi thay. Hãy cùng có gắng nhé các bạn.
Yêu các bạn nhiều.

cobecodon
12-06-2010, 03:26 PM
chào mừng bạn đã đên với gia đình thái hà
mình cũng là thành viên mới
rât vui đươc lam quen với bạn
mình là"cobecodon'
ya comeon
học,học nữa,và học mãi