PDA

View Full Version : Thông Báo Làm Thẻ Cho Thành Viên Ban Truyền Thông

khientv192
23-05-2014, 02:16 PM
Ban Truyền Thông Cộng đoàn SVCG Bùi Chu
Yêu Thương – Phụng Vụ

THÔNG BÁO
V.v làm thẻ cho thành viên Ban Truyền Thông

Thân gửi các anh chị em Ban Truyền Thông!
Nhằm hướng tới phát triển BTT ngày càng vững mạnh và phục vụ cho các chương trình sắp tới của BTT cũng như của Cộng Đoàn SVCG Bùi Chu, Ban Đại Diện đã thống nhất về việc làm thẻ cho các thành viên mới và các thành viên cũ nếu có nhu cầu. Do đó trong khoảng thời gian từ ngày 22/5 đến ngày 22/06/2014 anh chị em chưa có thẻ thì gửi ảnh cá nhân và thông tin của mình vào hòm thư truyenthong@svbuichu.com để BĐD tổng hợp danh sách và làm thẻ.
Thông tin gửi kèm ảnh bao gồm: Tên Thánh + Họ tên + SĐT

https://lh3.googleusercontent.com/-ZUhsRkUduDg/U378iWf1IXI/AAAAAAAAAXE/uD8VCUszYuA/w404-h577-no/Mẫu+Mặc+Định.jpg
Mẫu Thẻ Ban Truyền Thông

Lưu ý :
- khi gửi mail, anh chị em nên viết rõ tên mail là “Làm thẻ_Giuse Nguyễn Văn A” để tránh bị lầm là mail rác nhé.
- Mẫu thẻ Ban Truyền Thông lần này giống với mẫu thẻ năm trước nên anh chị em nào đã có thẻ rồi thì không cần làm lại nữa.

Xin chân thành cảm ơn toàn thể ACE.
T/M Ban Đại Diện
Giuse Trần Văn Khiên

Phạm Văn Quân
23-05-2014, 03:12 PM
Em có cần phải làm nữa không ạ? Em có rồi ạ..........

Thomas Đinh Khôi
23-05-2014, 04:39 PM
ai có rồi thì không cần lam lại nhé .chúng ta dùng chung 1 mẫu từ xưa đến nay mà

toansokun
23-05-2014, 05:16 PM
Của em là phó ban có nên dùng bút xóa sửa lại thành phóng viên được không nhỷ. Năm nay tiếp sức khả năng em không tham gia cùng mọi người được. Nhưng Lễ Truyền Thống sẽ nhất định hóng :-@

khientv192
24-05-2014, 07:36 AM
dùng bút tẩy xóa thì không hay lắm, ông gửi ảnh và thông tin về mail truyenthong@svbichu.com để làm lại nhé.

NguyenQuynh
25-05-2014, 12:02 PM
hi.của chị là thư ký và biên tập viên>tình hình cũng làm lại tí để lễ truyền thống về hóng nhề

khientv192
25-05-2014, 10:46 PM
dạ vâng ạ, chị gửi ảnh kèm thông tin về mail truyenthong@svbuichu.com để em làm thẻ cho chị nhé. Năm nay Chị giúp em biên tập trong 2 sự kiện lớn là Tiếp Sức Mùa Thi và Lễ Truyền Thống Chị nhé :)