PDA

View Full Version : Nhớ Lạc Đạo

luuchuong
02-01-2012, 10:19 PM
Thân chào tất cả anh em nhà Lạc Đạo !
Mình là một đứa con xa quê đã hơn 10 năm nay mà chưa có dịp nào về thăm lại quê hương , hôm nay tình cờ tìm được hai chữ Bùi Chu ,và gia nhập hội . Với tinh thần của người con xa xứ , mình hy vọng tìm lại được nhiều thông tin từ mọi người về quê hương Lạc Đạo yêu dấu .
Chúc mọi điều tốt lành đến với mọi người !
Tên mình là : Đa Minh .Lưu Văn Chương
Nguên quán : GX Lạc Đạo - Nghĩa Hưng - Nam Định
Hiện nay đang ở GX Trung Đồng - TP Vũng Tàu - GP Bà Rịa
ĐT : 0933868479
Mail ; luucuong70nd@yahoo.com.vn

PhamTuyen
03-01-2012, 12:12 AM
Chào bạn mình cũng là một người con của Giáo Xứ Lạc Đạo đây (không biết phải xưng hô ntn cho đúng,nên tạm thời xưng hô bạn- mình cho tình cảm,có gì bạn thông cảm cho nhé,hj)
Thực sự thì 10 năm cũng là một thời gian khá dài bạn xa quê
Mình thay mặt cho ACE diến đàn svbuichu.com,cũng như ACE hạt Lạc Đạo chào mừng bạn đã tham gia vào mái nhà chung Bùi Chu chúng ta
Mình hy vọng rằng trong quá trình tham gia diễn đàn bạn sẽ có được những niềm vui và có thêm thật nhiều về Giáo xứ Lạc Đạo yêu dấu của chúng ta ( thông báo với bạn là Hạt Lạc Đạo chúng ta cũng có mục để mình - những người con xa xứ nắm bắt thông tin đó)
Mình cũng thay mặt cho toàn thể ACE trong diễn đàn Bùi Chu,cũng như toàn thể ACE Hạt Lạc Đạo chúc bạn mọi điều may mắn nhé

Thanh Hương 192
03-01-2012, 11:00 AM
Là thành viên của Hạt Lạc Đạo e cũng thây mặt mọi người được chào đón anh.... =D>=D>=D>
Thấy có người nhớ đến Lạc Đạo mà e thấy vui quá....:D hjhj....10 năm xa quê hương thì có nhiều điều để nhớ lắm đó anh nhỉ, Lạc Đạo bây giờ đang trên đường phát triển hơn rùi. những người con của Lạc Đạo xa quê hương ở khắp nơi rất nhiều. anh Chương chắc đang đj làm rùi nhỉ...hjhj...ước gì a ở Hà Nội thì ace ở Hạt Lạc Đạo có thể gặp a rùi:;))