PDA

View Full Version : video cổ động viên Bùi Chu tại giải bóng đá Thaihacup

huytap8489
17-11-2011, 07:41 AM
http://svconggiaovietnam.org/uploads/imgnews/small_new1321340793.JPG
Video trận đấu giữa đội tuyển Bác ái Martino và đội tuyển Bùi Chu trong khuân khổ giải bóng đá nữ Thaiha Cup 2011 tại sân vận động Triều Khúc...

syFeR_svyTk

kennyquy
17-11-2011, 11:55 AM
tuyệt vời , NHƯNG chẳng ra ji , sự ham hố vẩn thua cổ động viên miền nam .tiếng kèn của 2pan hay đó ,trong này có bài alibaba , lên dàng ,nối vòng tay lớn ..... cũng rất sôi động:;))

oaichua
17-11-2011, 10:27 PM
Đùa kèn kéc thổi thế mà dc a`. hay tại vào video nên tiếng nó vậy.

huytap8489
18-11-2011, 03:05 PM
Đùa kèn kéc thổi thế mà dc a`. hay tại vào video nên tiếng nó vậy.
Đây là tinh thần cổ vũ tốt nhất của anh chị em Bùi Chu rùi.
Nếu bạn rảnh sáng Chủ Nhật qua SVĐ Triều Khúc để cổ vũ cho chị em.Sự có mặt của bạn sẽ tốt hơn rất nhiều cho tinh thần đội nhà,hơn là bình luận cho tiếng kèn ở đây.

Anh chị em cổ động viên Bùi Chu nhớ chủ nhật này đi cổ vũ cho đội bóng nhé.

hidden beauty
18-11-2011, 03:39 PM
Đùa kèn kéc thổi thế mà dc a`. hay tại vào video nên tiếng nó vậy.Mình chẳng hiểu nhiều về nghệ thuật lắm...nhưng nghe trả lời trích dẫn này mình thấy hơi tự ái đấy.Dù kèn thổi ko hay nhưng cái chính là sự nhiệt tình bạn ah,nếu mún chứng tỏ mình thì xin mời bạn sáng chủ nhật này tới sân vận động Triều Khúc nhé.

superlucky
19-11-2011, 12:23 AM
đúng rùi,Min nói đúng đấy.Nếu bạn rảnh thì hãy tới cổ vũ các chị em nha

Mình chẳng hiểu nhiều về nghệ thuật lắm...nhưng nghe trả lời trích dẫn này mình thấy hơi tự ái đấy.Dù kèn thổi ko hay nhưng cái chính là sự nhiệt tình bạn ah,nếu mún chứng tỏ mình thì xin mời bạn sáng chủ nhật này tới sân vận động Triều Khúc nhé.

phothac
19-11-2011, 09:38 AM
buồn vì hôm đó không có mặt mình haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

Thủy Phạm
20-11-2011, 10:35 AM
Thích nhất đoạn mấy bạn mặc áo Bùi Chu cầm chai lọ cổ vũ:)):)):))
chẳng thua kém gì con trai đâu nhỉ:-P
vui thiệt.