PDA

View Full Version : Tìm người quen

them1tinhyeu
02-11-2011, 10:50 AM
Chào các bạn
Mình ở bên Thái Bình, trước có biết bạn Trang học trường Đại học Thương Mại (hình như ở xứ Phạm Pháo, là trangkora trên diễn đàn thì phải và bạn ấy là người nhà của Thắm). Mình gặp bạn ấy từ hồi đi thi đại học và đợt học năm thứ nhất, nhưng lâu rồi bị mất liên lạc. Vậy ai biết thông tin về bạn ấy (địa chỉ, điện thoại hoặc email) thì cho mình xin với.
Mình cám ơn các bạn.
:x

Mình đính chính chút, là bạn Trang sinh năm 88 hoặc 89, tốt nghiệp trường ĐH Thương Mại, là người nhà của Thắm ở Họ Bảy Sự, Phú Nhai. Vậy ai biết giúp mình 1 tay nhé.

hoahuongduong
06-11-2011, 11:45 PM
hhj. chao cau!
cau da co nick cua ban Trang roi do!
nick la:trangkora

them1tinhyeu
07-11-2011, 08:20 AM
Cám ơn Hoa hướng dương, nhưng mình mới biết 1 số thông tin trên diễn đàn, và đoán là nick trên diễn đàn của Trang là trangkora, còn nick yahoo thì mình xem profile, nhưng chắc là không phải. Nên mình mới nhờ các bạn trên diễn đàn ai có thông tin thì cho mình xin. Còn nếu không thì chắc tết về sẽ làm 1 chuyến qua Phạm Pháo chơi thôi,:-? hihi
Cám ơn mọi người nhiều.

hoahuongduong
07-11-2011, 11:59 AM
:biggrin:
hjhj. Pham Phao luon san sang chao don ban .
do la nick chat thiet do.
hehe. thui. ko de cau phai suot ruot nua.day la sdt cua Trang: 0979022054

them1tinhyeu
07-11-2011, 01:26 PM
Cám ơn bạn, mình cũng liên lạc với Trangkora, nhưng rất tiếc là ko phải bạn Trang mình đã quen. Nhưng hy vọng là lại quen thêm được 1 bạn Trang nữa, vậy bạn Hoa Hướng Dương cũng ở Phạm Pháo à, nếu Phạm Pháo thì là chỗ "quen" của mình rùi, vì Cha Thánh Nguyễn Văn Xuyên của họ giáo mình từng coi xứ Phạm Pháo mà.:)
Cám ơn bạn nhiều nhiều