PDA

View Full Version : Tin hot bỏng mắt đây.Chúc mừng chúc mừng

agapao_90
22-10-2011, 09:35 AM
Ngày 20-10 vừa qua với biết bao niềm vui bao điều thú vị đến với chị em,
và cứ niềm vui này nối tiếp niềm vui sau.Ngày mai 23-10-2011 chị em chúng ta ra sân với tất cả những gì tự tin nhất
Vậy chúng ta những thành viên svbuichu chúng ta hãy để các chị em thấy chúng ta luôn ở bên đồng hành cùng chị em
ngày mai trận đấu bắt đầu lúc 8h-9h tại sân Thượng Đình,giữa FC Girl Bùi chu VS FC Girl Bác ái.
Chính vì thế chúng ta hãy cố gắng đi cổ vũ cho chị em và đưa thêm cả bạn bè của mình đi cùng.chúng ta cùng mặc áo vàng
nếu có để thể hiện tinh thần đoàn kết nha.
Đội bóng là sự kết hợp thành viên của hầu hết các nhóm của Bùi chu,vì thế sự liên đới tinh thần sẻ chia của mỗi nhóm chúng
ta có thể thấy được trong ngày mai.
note:có nên mang chai đi gõ không nhề.hì
chúc chị em của chúng ta thành công nha.hẹn gặp tất cả mọi người vào sáng mai:clapping::clapping::clapping::clapping::clappi ng::clapping::clapping::clapping::clapping::clappi ng:

tranhong
22-10-2011, 09:41 AM
sợ ông này quá để cái tiêu đề rõ hoành tráng. cái gì mà " Hot! Bỏng mắt' chứ?
nhưng dù sao mai chị em ra sân hy vọng cả nhà mình đi đông đông để chị em có thêm tinh thần chiến đấu! các bác cứ mang những cái gì có thể nhé!hi

dienphotrandc
22-10-2011, 10:08 AM
oh, my God.........
Chuyện gì xảy ra nữa đây,
chắc là nhiều bạn nam xem lắm nhỉ>
hih

min kute
22-10-2011, 10:19 AM
hj! chờ đợi đến ngày mai qua đi thôi. Cả nhà hãy chờ tin vui của đội bóng đá nữ nhà mình nha.hj

haianonline
22-10-2011, 11:14 AM
Chúc mừng các chị em nhà ta nhé,hihihi, hãy chiến đấu với tất cả tinh thần, dù sao chúng ta cũng đã thắng trước đội bạn 1-0, đó là chiến thắng về tinh thần của ACE Bùi Chu chúng ta.:D:D

các bạn mang đi ít xoong nồi mà gõ, gõ xong đem về bán ve chai lấy tiền đi ăn nhậu,hihi

tranhong
22-10-2011, 11:23 AM
oh, my God.........
Chuyện gì xảy ra nữa đây,
chắc là nhiều bạn nam xem lắm nhỉ>
hih
anh lên máy bay về đây cổ vũ cho bọn em đi! hi

haianonline
22-10-2011, 11:31 AM
anh lên máy bay về đây cổ vũ cho bọn em đi! hi

Hông ơi, có mời a ko em, để a còn phi tên lửa về cổ vũ cho.

tranhong
22-10-2011, 11:35 AM
Hông ơi, có mời a ko em, để a còn phi tên lửa về cổ vũ cho.
được thế thì còn gì bằng hả anh! anh mà về bọn em sẽ cố gắng gom góp mỗi đứa một ít trả tiền tên Lửa cho anh! hihi

haianonline
22-10-2011, 11:39 AM
được thế thì còn gì bằng hả anh! anh mà về bọn em sẽ cố gắng gom góp mỗi đứa một ít trả tiền tên Lửa cho anh! hihi

thôi vậy gom góp đi, rồi gửi vào tài khoản để a mua vé máy bay, đáp tận sân luôn, đáp tên lửa sợ đội bạn sợ ko dám đá thì uổng công a về.hihi

min kute
22-10-2011, 11:41 AM
thôi vậy gom góp đi, rồi gửi vào tài khoản để a mua vé máy bay, đáp tận sân luôn, đáp tên lửa sợ đội bạn sợ ko dám đá thì uổng công a về.hihi
Cái ông Tùng lại ham hố rùi đây - Muốn về thăm- hay là đang mê mân em nào trong đội bóng mà sốt sáng thế ko biết?he

haianonline
22-10-2011, 11:43 AM
Cái ông Tùng lại ham hố rùi đây - Muốn về thăm- hay là đang mê mân em nào trong đội bóng mà sốt sáng thế ko biết?he

lại nghĩ oan cho a rồi nhá, về cổ vũ cho chị em ko được àh, nói câu mất hứng quá, ko thèm về nữa.
chúc đội bóng thi đấu tốt khi ko có a cổ vũ nhá.:)):))

min kute
22-10-2011, 11:45 AM
lại nghĩ oan cho a rồi nhá, về cổ vũ cho chị em ko được àh, nói câu mất hứng quá, ko thèm về nữa.
chúc đội bóng thi đấu tốt khi ko có a cổ vũ nhá.:)):))
ẹc! tinh thần cổ vủ gì mà chưa gì đã bị tụt thế. Dù sao ko về được thì anh cũng phải động viên từ xa chứ. CHỉ có câu nói thế mà mất hưng - Hay là đánh vào cái Tim đen xì của anh rùi.hahahaha

haianonline
22-10-2011, 11:47 AM
ẹc! tinh thần cổ vủ gì mà chưa gì đã bị tụt thế. Dù sao ko về được thì anh cũng phải động viên từ xa chứ. CHỉ có câu nói thế mà mất hưng - Hay là đánh vào cái Tim đen xì của anh rùi.hahahaha

lại chém a rồi, làm gì mà chém ác thế, để a chém tý coi nào, chỉ được cái nước chém.....
yên tâm đi, cứ đá đi, a cổ vũ cho, đọc cho bọn e 3 kinh vực sâu nhé.:D
chủ nhật này bọn a nghỉ ngơi 1 tuần, tuần sau lại đá tiếp. chúc chị em chiến thắng nhé

tranhong
22-10-2011, 11:50 AM
a Tùng có ý tốt thôi mà chị Min! a ý ra Bắc chị em nhà mình lại có người dẫn đi ăn kem Tràng Tiền a Tùng nhỉ?hi
p/s: a Tùng ah! anh cứ về đi rùi bọn em gom trả cho anh sau, hay bây giờ em gửi cho anh ít $$ nhé!hi'hi'

haianonline
22-10-2011, 02:29 PM
a Tùng có ý tốt thôi mà chị Min! a ý ra Bắc chị em nhà mình lại có người dẫn đi ăn kem Tràng Tiền a Tùng nhỉ?hi
p/s: a Tùng ah! anh cứ về đi rùi bọn em gom trả cho anh sau, hay bây giờ em gửi cho anh ít $$ nhé!hi'hi'

em ơi, e min là hay nghĩ xấu a lắm ý e ah, khổ vậy đấy chứ có xung sướng gì đâu, có ý tốt mà toàn bị từ chối,:D:D

min kute
22-10-2011, 03:50 PM
em ơi, e min là hay nghĩ xấu a lắm ý e ah, khổ vậy đấy chứ có xung sướng gì đâu, có ý tốt mà toàn bị từ chối,:D:D
huhuhu! em đâu có nghĩ xấu đâu.huhuhu:((:((:((:((

Phạm Văn Quân
22-10-2011, 04:10 PM
Chúc các chị em nhà mình thi đấu thành công và đạt được hậu quả tốt đẹp nhé. Càng nhiều bàn thắng càng ít, hạn chế bàn thua nhé!hihihi Em ở trong này cầu nguyện cho các chị em không ai bị gãy chân là được rồi nhỉ?hehe

Em thấy cái tiêu đề "Nóng bỏng mắt" mà em chả thấy nóng mắt cả.hihi chỉ thấy nóng trong người thôi vì muốn ra đó cổ vũ quá.hihi

min kute
22-10-2011, 04:14 PM
Chúc các chị em nhà mình thi đấu thành công và đạt được hậu quả tốt đẹp nhé. Càng nhiều bàn thắng càng ít, hạn chế bàn thua nhé!hihihi Em ở trong này cầu nguyện cho các chị em không ai bị gãy chân là được rồi nhỉ?hehe

Em thấy cái tiêu đề "Nóng bỏng mắt" mà em chả thấy nóng mắt cả.hihi chỉ thấy nóng trong người thôi vì muốn ra đó cổ vũ quá.hihi
Mai thi đấu xong về Post hình lên đảm bảo là bòng mắt luôn.he.hjhj

hatcai
22-10-2011, 06:16 PM
He, vui quá, mai mình sẽ đem cả đội quân ế nhà mình đi cổ vũ cho chim oanh. He, chim oanh cố vừa vừa thui, đừng cố quá, cố quá ra quá cố đó.he.

dienphotrandc
22-10-2011, 07:25 PM
Chắc cũng phải vậy thôi,
vì mình đã nhìn thấy các bạn Nữ BC đá banh bao giờ đâu.
Nghĩ cũng tiếc thật đấy chứ. thôi nhờ các bạn quay Video gửi cho tụi mình xem cho đỡ ghiền nhé.
hihi

tranhong
23-10-2011, 12:03 AM
các anh cứ chờ mà xem nhé! nếu có không đá trúng quả nào ( trường hợp xấu) thì bọn em cũng sẽ cố gắng không thể để đội bạn ghi bàn đâu,hehe

haianonline
23-10-2011, 09:51 AM
hn đấm đá thế nào rồi chị em ơi, chưa thấy tường thuật gì cả, cái này là phải trực tiếp chứ.

Thanh Hương 192
23-10-2011, 10:46 AM
hum nay đi đá bóng vui lắm, mọi người đá rất nhiệt tình đấy nhé................
mặc dù kết quả k như mong đợi nhưng chị em mình quyết tâm lắm..............chúng ta sẽ thách đấu lại đội bạn.........chắc chắn sẽ tốt hơn
hihi..............hum nay khi kết thúc trận bóng thì em mới bít là mình đã cướp bóng của đội mình.......huhu......em k cố ý đâu nhưng nhìn thấy bóng thích quá là cứ lao vào thui....hihi........xin lỗi cả nhà nhé lần sau em sẽ rút kinh nghiệm.............

min kute
23-10-2011, 11:11 AM
báo cáo cả nhà chỉ khoảng nửa tiếng nữa là sẽ có những hình ảnh nóng bỏng của trận bóng đá giao hữu sáng này. cả nhà hãy chờ đợi nha.hj

Thanh Hương 192
23-10-2011, 11:12 AM
thế là chuẩn bị đc xem ảnh roài

agapao_90
23-10-2011, 11:46 AM
Vâng tỷ số:
FC Girl Bùi Chu:0
FC Girl Bác Ái :1
mặc dù kết quả không được như mong muốn tuy nhiên chúng ta đã có một trận đấu ý nghĩa và hết mình
chị em nhà mình giỏi lắm..hahaha ảnh chưa post đc vì giây cắm ở chỗ anh khôi òi.Chị min đâu rùi hẹn 11h30 cơ mà
hit hit hit cảm ơn chị em FC Bùi chu nhiều thật nhiều nha

tranhong
27-10-2011, 12:13 AM
Chị em nhà mình chuẩn bị tinh thần cho những trận cầu sắp tới nhé!
Theo thông tin mới cập nhật sẽ có 8 đội bóng Nữ tham gia giải sắp tới: Hà Thành, Hà Nam, Vinh, Martino, Hưng Hóa, Bùi Chu, Thái Bình, Phát Diệm
Chúng ta sẽ chia thành 2 bảng để đá với nhau.Thông tin bảng sẽ đc cập nhật sớm nhất trong thời gian tới.
Thời gian khai mạc giải sẽ là ngày 13/11/2011
Địa điểm tại sân Triều Khúc
Đợt này đá sẽ có giải thưởng lơn lắm đó nên chị em nhà mình cố gắng tập luyện tốt để giật giải nhé!