PDA

View Full Version : ________friendship_________

boy_architect
16-08-2011, 12:19 PM
minh vo mai ma chang thay sv thinh long vo dien dan the nhi? phai co vu cho phong trao cua cac sv thinh long moi dk!!!!!!!!1

superbanana
16-08-2011, 04:01 PM
minh vo mai ma chang thay sv thinh long vo dien dan the nhi? phai co vu cho phong trao cua cac sv thinh long moi dk!!!!!!!!1
Tớ đây....THịnh Long kute nhé.....nhà mình đang bận thu xếp cho năm học mới...chắc ít hum nữa kéo nhau rầm rầm vào 4rum ấy

tuongnamxu
16-08-2011, 08:03 PM
Lần sau gõ phông tiếng Việt có dấu nhá

boy_architect
16-08-2011, 10:16 PM
uk., cố gắng ha ,mới xa nhà ít có bạn nói chuyện:))

Lần sau gõ phông tiếng Việt có dấu nhá
.ok.em xin cảm ơn vì lời nhắc nhở

agapao_90
18-08-2011, 10:56 AM

đợi đấy...vào năm học anh sẽ làm 1 quả liên giới thiệu và liên kết ACE thịnh long trên toàn quốc với svbuichu.com này
đồng hành cùng svbuichu và hướng đến sv thịnh long nha...há há há
đợi mấy nữa mọi người lên đông đã

chienbinh_01
18-08-2011, 10:17 PM
Tớ đây....THịnh Long kute nhé.....nhà mình đang bận thu xếp cho năm học mới...chắc ít hum nữa kéo nhau rầm rầm vào 4rum ấy
hehehe hóa ra cô em này ở đây, nhưng dám tự nhận mình Kute kìa, eheheh xấu hổ quá:D:D:D
chúc ae SV Thịnh Long ngày càng lớn mạnh và đoàn kết

boy_architect
18-08-2011, 10:51 PM
tớ đây là ai đó nhỉ? chi mô mà kute ghê nhỉ ? răng rùi bị cười vô mặt rứa:))

Cecilia
22-08-2011, 10:34 PM
tớ đây là ai đó nhỉ? chi mô mà kute ghê nhỉ ? răng rùi bị cười vô mặt rứa:))

trời đất ông này mới đi học có mấy bữa mà khác thế hả.có biết tớ là ai chưa hi
cố gắng tham gia diễn đàn nha ông bạn

superbanana
23-08-2011, 04:01 PM
ông Hùng ở Đà Nắng.... hí hí...ông thu xếp thế nào. xử lý mấy nhân ở trong đó nhé....tết về còn coi cái mắt

linhkent_uct
23-08-2011, 08:50 PM
Bãi 1 na........
Có j ring e nữa...

min kute
23-08-2011, 09:20 PM
Rất vui được làm quen với tất cả các bạn.hjhjhj.

agapao_90
23-08-2011, 10:49 PM
Bãi 1 na........
Có j ring e nữa...

ông Hùng ở Đà Nắng.... hí hí...ông thu xếp thế nào. xử lý mấy nhân ở trong đó nhé....tết về còn coi cái mắt

tớ đây là ai đó nhỉ? chi mô mà kute ghê nhỉ ? răng rùi bị cười vô mặt rứa
cái hội này không còn biết trời cao đất mỏng là j nữa...hit hit hit
anh thịnh long nè...bãi 1 nha...ngày nào cũng tắm....khô nha....hì
anh đang cần ít danh sách sv thịnh long ai có bạn bè nào thì nh số đt cho mình nha
nguyên-01644583789
mình đang có danh sách của 55 người nhưng chưa đầy đủ...trải dài từ khu 1 đến 23
ACE nào cần số đt của ai cứ hỏi mình...đợi làm xong danh sách mình sẽ up lên...ọk

trantiem1234
23-08-2011, 10:55 PM
Mấy anh chị ơi em ko phải ỏ thịnh long nhưng nhà em kũng ở gần đấy thì có được vào chém ko anh chị.

boy_architect
24-08-2011, 10:13 PM
trời đất ông này mới đi học có mấy bữa mà khác thế hả.có biết tớ là ai chưa hi
cố gắng tham gia diễn đàn nha ông bạn
chịu thui à.nhưng mà khi nói ra chắc là biết ha.ak.ở mô thì phải theo rứa thui.kakka

Trời ,sao bạn huyền nhà ta lại nghĩ vậy nhỉ.không khéo mai phải gọi mình là cha đó nghe.=))

dom.tamtv
01-09-2011, 08:52 AM
Thịnh Long luôn chào đón tất cả các bác, hí hí để mình học hỏi mài dũa tí mà, mà dân TL rất đoàn kết đấy.

agapao_90
01-09-2011, 11:02 AM
Thịnh Long luôn chào đón tất cả các bác, hí hí để mình học hỏi mài dũa tí mà, mà dân TL rất đoàn kết đấy.
hi hi hi chào anh trưởng svthinhlong ở hải phòng nha....anh mới đăng kí diễn đàn ah...hì
tình hình svthinhlong tai hà nội đang lên danh sách tân sinh viên để có chương trình trao quà mừng năm học mới....
vì thế mong các svthinhlong ở các nơi chúng ta cũng cùng đồng hành cùng svtl hà nội để cùng trao cho các tân sv những món quà ý nghĩa nha.
sắp tới sẽ có thông báo đến từng nơi...anh để ý giúp em xem có svtl nào học hải phòng không nha.hì

dom.tamtv
03-09-2011, 10:28 PM
hi hi hi chào anh trưởng svthinhlong ở hải phòng nha....anh mới đăng kí diễn đàn ah...hì
tình hình svthinhlong tai hà nội đang lên danh sách tân sinh viên để có chương trình trao quà mừng năm học mới....
vì thế mong các svthinhlong ở các nơi chúng ta cũng cùng đồng hành cùng svtl hà nội để cùng trao cho các tân sv những món quà ý nghĩa nha.
sắp tới sẽ có thông báo đến từng nơi...anh để ý giúp em xem có svtl nào học hải phòng không nha.hì

uh. nhất định thế rồi, Để cho sv Thinh Long một ngày một thăng tiến hơn mình sẽ cố gắng mời gọi, dụ dỗ, lôi kéo ACE ít nhất là vào diễn đàn.hihi

superbanana
04-09-2011, 01:10 PM
sao chưa thấy gì nhỉ bác trưởng??? cứ thấy nói chương trình đón tân sv nhưng chưa thấy gì cả???
cúng nhập học gần hết rồi....
trường em thì gần đi tập quân sự nữa á??? :((

agapao_90
04-09-2011, 05:35 PM
sao chưa thấy gì nhỉ bác trưởng??? cứ thấy nói chương trình đón tân sv nhưng chưa thấy gì cả???
cúng nhập học gần hết rồi....
trường em thì gần đi tập quân sự nữa á??? :((

hâm...đã thấy BDD bùi chu nói gì đâu :(....hit hit hit
chúng ta sẽ trao quà cùng ngày với ngyaf svbuichu đón tân sv mà...
nên em cứ lấy danh sách những tân sinh viên năm nay thuộc giáo xứ Trung Châu cho anh nha
....có j lịch anh sẽ thông báo sau