PDA

View Full Version : THông BÁo : cuộc thi miss chém gió

congsontran_dhxd
24-05-2011, 07:52 AM
THông BÁo : cuộc thi miss chém gió

Thể lệ cuộc thi : các bạn có thể đăng những tấm ảnh kựk kì kute or những tâm hình độk đáo đặk biệt của mình

Số lượng :Càng nhiều các ít

Không phân biệt giới tính ^^

Giải thưởng :

Giải nhất : 1 tỷ USD

Giải nhì : 1 triệu VND

Giải ba : 1000 VND ^^

Giải Đặc biệt : ^^ bí mật ^^

(Note 1 : kòn có giải cưk kì đặc biệt và hấp dẫn cho bạn nào có những lời bình luận hay và chém gió tốt (>_< ") )

Note 2 : cuộk thj vẫn kòn tjep tục bạn nào muốn tham gja vẫn có thể tham gja đăng kj từ nay tơj 22/05/2011 sau đó vào các vòng tjep theo do hôj đồng BGK xét và sẽ hướng dẫn cụ thể................^^

để các bạn khán ja comment kjp tkeo doj và bjnh luận các bạn hãy bắt đầu xem từ trang số 9 trở đj .............cuộk thj bắt đầu comment từ ngày 23/05/2011........đến hết ngày tận thế.....và bắt đầu BGK sẽ công bố kết quả

Đây là cuộk thj vuj chơj jaj trj hè 2011 mong các bạn ủng hộ nhjet tjnh ^^

Còn chờ gì nữa nhỉ, hè sắp hết rồi chúng ta hãy mau mau đoạt lấy danh hiệu Mr/Miss Chém

Cách thức tham gia cuộc thi rất đơn giản, bạn chỉ cần bấm vào đây

Một lần nữa xin chúc cho cuộc thi của Hội Chém gió thành công tốt đẹp.

Những ai có chút tài năng chém gió thì vô đây.......không cần chém chết ,chém bị thương cũng vô liền..............Cuộ thi sẽ được khởi tranh trong lễ truyền thống này.........ACE vô đăng kí tên, số điện thoại....và ......nhóm sinh hoạt........để hôm lễ truyền thống chúng ta sẽ họp mặt.........hít hít hít

kenken
24-05-2011, 08:09 AM
THông BÁo : cuộc thi miss chém gió

Thể lệ cuộc thi : các bạn có thể đăng những tấm ảnh kựk kì kute or những tâm hình độk đáo đặk biệt của mình

Số lượng :Càng nhiều các ít

Không phân biệt giới tính ^^

Giải thưởng :

Giải nhất : 1 tỷ USD

Giải nhì : 1 triệu VND

Giải ba : 1000 VND ^^

Giải Đặc biệt : ^^ bí mật ^^

(Note 1 : kòn có giải cưk kì đặc biệt và hấp dẫn cho bạn nào có những lời bình luận hay và chém gió tốt (>_< ") )

Note 2 : cuộk thj vẫn kòn tjep tục bạn nào muốn tham gja vẫn có thể tham gja đăng kj từ nay tơj 18/07/2010 sau đó vào các vòng tjep theo do hôj đồng BGK xét và sẽ hướng dẫn cụ thể................^^

để các bạn khán ja comment kjp tkeo doj và bjnh luận các bạn hãy bắt đầu xem từ trang số 9 trở đj .............cuộk thj bắt đầu comment từ ngày 19/07/2010........đến hết ngày 30/07/2010.....và bắt đầu BGK sẽ công bố kết quả

Đây là cuộk thj vuj chơj jaj trj hè 2010 mong các bạn ủng hộ nhjet tjnh ^^

Còn chờ gì nữa nhỉ, hè sắp hết rồi chúng ta hãy mau mau đoạt lấy danh hiệu Mr/Miss Chém Trường Xưa 2010 thôi nào.

Cách thức tham gia cuộc thi rất đơn giản, bạn chỉ cần bấm vào đây

Một lần nữa xin chúc cho cuộc thi của Hội Chém gió thành công tốt đẹp.

Chú Sơn này sốt sáng vừa thui
Mới gia nhập được ít bữa mà chém gió như đúng rồi ấy
Ý tưởng lớn
Hehehehheeeeeeeeeeeeeeee

congsontran_dhxd
24-05-2011, 08:11 AM
Trời ...đây là hội chém gió mà a,a cũng tham gia cho vui phần thưởng lớn đó...không dễ hè này nhóm ta lại được đi picnic 1 chuyến thì sao?

giapnam
24-05-2011, 09:16 AM
chém gió à, mình chẳng thích, mình chỉ thích chặt bão thui! hehe

congsontran_dhxd
15-06-2011, 09:42 PM
mời các bạn vào đăg kí nào...............nhanh tay nên số phần thưởng có hạn..............ho ho ho......hít hót hít........

voicon_kinhcan
15-06-2011, 10:02 PM
ui chít
k phải là chú Sơn bảo a và mọi show hàng đó chứ
thui chít rùi
a k dám thành ng nổi tiếng đâu nhé:D

congsontran_dhxd
15-06-2011, 10:08 PM
ha ha ha........đâu mà nổi tiếng mọi người vào đăng kí tên.....sdt mai về lễ truyền thống cho dễ liên lạc ý mà..........ko phải tìm từng người vất vả lắm,..................

voicon_kinhcan
15-06-2011, 10:15 PM
trùi
chú k bít là anh là ng nổi tiếng hả?
bh mừ đưa hình lên nữa thì LTT anh bít chạy đi đâu để trốn đc? hix hix hix

soccon_nd90
15-06-2011, 10:23 PM
trời chưa có thi sinh nào thma gai ah
chắc phàn thworng có kém hấp dẫn

voicon_kinhcan
15-06-2011, 10:27 PM
sóc à e vào dự thi đi
cố lên nhé
chị sẽ ủng hộ em:x

agapao_90
15-06-2011, 10:38 PM
em là:Là Văn Chém (hiệu>>công nguyên)

sở thích:chém nhưng không để cho chết

quê quán:quán nước nhỏ bên rìa nghĩa địa

nơi ở hiện tại:bên rìa nghĩa địa chỗ quán nước nhỏ
vậy em để đc đăng kí cuộc thi em cần chuẩn bị những vũ khí dao kéo nào....

congsontran_dhxd
15-06-2011, 11:12 PM
ho ho ho............đã có 1 thành viên chém ko chết rồi........tiếp theo đến lượt ai chém chết đây............!!!!!!!

NguyenQuynh
16-06-2011, 01:00 AM
có chị nè Sơn
tên: Nhokut3 chém
quê quán: lang thang,lấy đất làm nhà,lấy trời làm màn.hehehehe(quê nhìu muỗi lắm)
ranh ngôn yêu thick: xăng..... có thể cạn,lốp....có thể mòn nhưng tình yêu mà anh dành cho các chú ko thay lắm đó.
được chưa bà kon nhi?

nguyen hai ha
16-06-2011, 08:00 AM
cái chương trình này hình như hàng hok ai dìm nhưng tự chìm.
thông báo mà hok thấy cái ảnh nào thi miss chém gió mà lại hok phân biệt giới tính :-??

soccon_nd90
16-06-2011, 01:25 PM
hic hic
cháu đang bảo bác thợ rèn
rèn cho cái đao chuyên đi chém bão kh biết bao giờ mới xong nữa

chị voi ở chị ủng hộ em thi chị đứng xa xa ra nhé khôgn mấy bá chém gió kh may chém voà chị đó hi hi hi hi

hitddenbeauty0803
17-06-2011, 09:09 PM
cho em một suốt nhá các bác...................tên e là lò thị nướng.......
quê ở hầm em cầu
sdt:1900............100 biết...................mong các bác liên lạc với em sớm nhất........

saomai_0602
20-06-2011, 05:19 PM
tên e là:TÊN EM LÀB-)B-)B-)
Quê quán:xã hội bỏ rơi,gia đình quên lãng
Phương châm sống:quyết không yêu để tiền uống rượu.khắc tên anh trên cổ cánh gà
cho e đăng kí 1 chân nhé.hihi:inluv:

linhphong_6789
20-06-2011, 08:28 PM
hi! cho em bon chen ts nào:):):):):):)=))
hi! nhưng thông báo ae nào vào nhà em thì trước khi đi đăng kí một chỗ ở bệnh viện trước nha!:)

superbanana
20-06-2011, 08:40 PM
EM ! superbanana xin tự giới thiệu..em là em nói thật đấy, không dám dả danh như mấy bác trước em đâu...
em vốn sinh ra trong gia đình gia giáo, bản chất hiền lành, thật thà chất phác mà
Tên em à Huyền, hiệu Đô Đô ( Đô trong từ Đô La$$$$) tại vì gia đình nghèo khó, phải tiêu tiền Đô..., em có cái đức tính kẹt xỉ ki bo..., họ hàng với anh tiết kiệm đấy, nên mọi người có thể không thấy em tiêu Đô mấy. há há
...
Tiểu sử: từ hồi bé tý tị tỳ ty, mọi người đều bảo em là "Miệng ngậm bình sữa, tay chém gió", em cũng chả hiểu, hì hì...,lớn lên làm cám bộ cấp cao Hội Chém Gió Quốc Tế, tại em hối lộ nên đc làm cán bộ đấy....., hiện tại thì làm sinh viên....nghèo, chẳng có vũ khí: giuốc thuổng gậy gộc gì, nên em phải dùng bàn phím máy tính đánh giặc hix hicc.....
....
Sở thích: Góp gió thành bão, yêu hòa bình, ủng hộ chiến tranh..., xưa thì thích dùng máy chém xử bão, bio lại thích dùng tay, Ngoài chém ra thì em còn thái, gọt, nạo, băm, chặt.......
....
Tự nhận xét về bản thân: là người luôn luôn giữ chữ tín, đã hứa là làm nếu không quên, nhưng đc cái em hay quên...., ngoài ra thì là người thông minh thì có hạn nhưng thủ đoạn thì vô biên,...., luôn luôn tiến về phía trước..nhiều lúc sai lầm..., muốn quay đầu là bờ,,,hic hic ai ngờ là Thái Bình Dương ( Biển Thịnh Long ý) nên chưa quay lần nào, ngoái lại nhìn thì có....
....Ngoài ra còn đạt đc nhiều danh hiệu: ai cũng chém, gì cũng chém do Bộ Chém ban tăng....
hết ạ... cảm ơn mọi người!

....
hôm lế tìm nhau..., em mạo muội đưa cái sdt làm quen với cả nhà ạ : 01682762730...or...0902117235

voicon_kinhcan
21-06-2011, 12:39 PM
Hí hí
Cháu xin ra mắt cả nhà ạ
Cháu tên thật Voi Con Kính Cận (có ng gọi cháu là Voi to, Voi bé,... nh các bác cứ gọi cháu là Voi thui:D)
Biệt hiệu: Bộ trưởng Bộ La Liếm:-P
Ngày sinh: 10/08/2006
Quê quán: Bản Đôn
Sở thích: Mài đao (đao của cháu lúc nào cũng cùn nên lúc nào cháu cũng mún mài cho sắc hít)
SĐT: 1900152be:D
Cháu còn nhìu điều mún nói lém nh thời gian có hạn cháu chỉ mún nói nh điều cơ bản thui
Hẹn các gặp lại các bác vào LTT nhé
Các bác đừng quên bình chọn cho cháu với mã số 000.....07 nhé
Cháu cảm ơn các bác nhìu ạ!:x:x:x

soccon_nd90
21-06-2011, 12:53 PM
hả em tưởng chị voi chỉ nhìn xem mọi nguoi chém thui chứ
hic hic hic có tuổi mà vẫn ham hố hi hi hi

voicon_kinhcan
21-06-2011, 12:55 PM
hả em tưởng chị voi chỉ nhìn xem mọi nguoi chém thui chứ
hic hic hic có tuổi mà vẫn ham hố hi hi hi

chị còn ít tuổi mừ
chị chỉ là chú Voi con thui
sở thích của chị là mài đao mừ
nên e đừng có cản chị đó

voicon_kinhcan
22-06-2011, 11:09 PM
Hix hix
ai lập nên cái toppic này mừ lại để cho nó chìm vậy nhỉ?
Còn bang trưởng nữa lập nên rùi cũng mất hút lun vậy? hix hix

hoaithu5991
24-06-2011, 10:14 AM
èo, cuộc thi tầm cỡ thế này mà giải thưởng xoàng thế, phải có gì hấp dẫn vào chứ, vậy mới thu hút pà kon.

nhungxinh91
24-06-2011, 07:37 PM
ac ac cuộc thi miss vậy mà toan mr tham gia...
em phải tham gia k bọn nó kinh e mất :))
tên e là: Chặt Thị Chém
(bố là Chặt, mẹ là Chém và e là Chặt Chém)
đã tôt nghiệp ĐH Buôn Dưa Lê Bán Dưa Hấu Cấu Dưa Chuột
lý do tham gia hội thi ney là cố gắng lấy giải nhất để mua cho mẹ đôi dép tổ ong$-)

vangh84
24-06-2011, 11:08 PM
nghe thấy cuộc thi chém gió thấy to thế , mà coi mới biết toàn giới thiệu tên ko àhihihi
hih
họ và tên: nguyễn xổ ghi
bố là bút, mẹ giấy, ông bà là bìa ;
thich girl yêu boy hiiiiiiii

congsontran_dhxd
26-06-2011, 11:45 PM
điểm danh nào các bác...............!!!!!!!!!!!!!!!! e trở lại rồi đây!!!!!!!!!!!!!

holy_spirit
26-06-2011, 11:55 PM
sự trở lại của 1 anh zai tập đi xe simson
có bằng lái xe chưa?

linhphong_6789
27-06-2011, 11:28 AM
hi! tui thích bạn rùi đó:) :D
i believe in you:!
hi! tui sẽ bình chọn cho bạn:))
hi! nếu có tứ trận goi cho mình nha!
hi! mình lập bia mộ cho:))

có chị nè Sơn
tên: Nhokut3 chém
quê quán: lang thang,lấy đất làm nhà,lấy trời làm màn.hehehehe(quê nhìu muỗi lắm)
ranh ngôn yêu thick: xăng..... có thể cạn,lốp....có thể mòn nhưng tình yêu mà anh dành cho các chú ko thay lắm đó.
được chưa bà kon nhi?
hi! tui thích bạn rùi đó:) :D
i believe in you:!
hi! tui sẽ bình chọn cho bạn:))
hi! nếu có tứ trận goi cho mình nha!
hi! mình lập bia mộ cho:))

dovanngon
27-06-2011, 06:50 PM
Ôi lạy Chúa! Xin thương đến tôi tớ Người là những người chả may bị các Chủ thớt chém tơi tả. Và xin tha tội cho những người góp gió thành bão này!

linhphong_6789
27-06-2011, 10:41 PM
Ôi lạy Chúa! Xin thương đến tôi tớ Người là những người chả may bị các Chủ thớt chém tơi tả. Và xin tha tội cho những người góp gió thành bão này!

hi! có nhất thiết nâng cao quan điểm thế không:
hi! thánh thiện thế này sau này phong thánh thì nhớ đến tui nha:)
hi! biết thân phận thì xin chúa cho xin một chỗ nơi thiên đàng đi:)

conangdanhda
24-09-2011, 11:11 AM
cho em một suốt nhá các bác...................tên e là lò thị nướng.......
quê ở hầm em cầu
sdt:1900............100 biết...................mong các bác liên lạc với em sớm nhất........hehe chị nhà mình cũng đã ra tay rùi kìa.chị ơi c chém thế nào thì chém nhưng đừng chém chết luôn nhé ma pải cho sống dở mà chết cũng dở đó nhe.haha