PDA

View Full Version : Thông báo sinh hoạt tối thứ năm ngày 26 tháng 5 năm 2011-nhóm thái hà

giusekim
22-05-2011, 08:52 PM
Thân chào toàn thể gia đình THÁI HÀ
Kính mời toàn thể anh chị em trong nhóm THÁI HÀ đến đền Giêrađô-Thái hà vào lúc 19h30 ngày 26-5-2011.để sinh hoạt và chuẩn bị cho lễ truyền thống sinh viên giáo phận.
Rất mong anh chị em đi đông đủ và đúng giờ.
BTT THÁI HÀ

NguyenQuynh
22-05-2011, 10:09 PM
hihi.truong ban truyen thong cua Thai Ha nha minh bat dong hanh dong rui day

vuminhnhuannd
23-05-2011, 12:06 AM
tuần này có loa mới khai trương nên sinh hoạt sôi nổi và hoàng tráng hơn nhiều nên các bạn đi đông đủ nhé.khai trương loa mới.

giapnam
23-05-2011, 08:05 AM
Anh chị em Thái hà đọc thông báo rùi đấy nha! nhớ tham gia đông đủ nha!

giusekim
23-05-2011, 05:07 PM
Mong anh chị em tối hôm đó tham dự đông đủ, nhóm ta có nhiều việc cần phải thực hiện trong thời gian sắp tới.

NguyenQuynh
23-05-2011, 05:29 PM
yen tam di ban truyen thong.Thai Ha nha minh co ma.nhi?

agapao_90
23-05-2011, 05:32 PM
cho tớ tham gia với...hit hit hit
vì hôm đó tớ dẫn 2 bạn sinh viên mới đến muốn tham gia nhóm thái hà mà...
đều là girl..91 và 92..

tranhuu.nd
23-05-2011, 05:48 PM
hihi chị ơi co 93 94 ko ? ak 2000 cung đc hihi miễn la girl

agapao_90
23-05-2011, 05:56 PM
hihi chị ơi co 93 94 ko ? ak 2000 cung đc hihi miễn la girl

chị ở đâu ra...hit hit hit
ôi cuộc đời thật...hit hit hit
uh chỉ có 91 và 92 thui...nếu chú muốn mai anh lôi kéo mấy cô trẻ hơn gần thái hà vào nhóm cho

tranquyxt
23-05-2011, 06:12 PM
chị ở đâu ra...hit hit hit
ôi cuộc đời thật...hit hit hit
uh chỉ có 91 và 92 thui...nếu chú muốn mai anh lôi kéo mấy cô trẻ hơn gần thái hà vào nhóm cho
sao avata của anh nhìn thế ai chẳng bảo girl

fanxicohcfts
23-05-2011, 07:25 PM
tuần này có loa mới khai trương nên sinh hoạt sôi nổi và hoàng tráng hơn nhiều nên các bạn đi đông đủ nhé.khai trương loa mới.

Nhân dịp loa mới anh em truyền thông nhớ khai trương bằng vài bài đó nha

superlucky
23-05-2011, 08:59 PM
hjhj.lại được nhảy nhót và hát hò rùi.ok đi,hum đó chắc chắn mọi người sẽ có mặt đầy đủ.hj

NguyenQuynh
23-05-2011, 09:03 PM
cho tớ tham gia với...hit hit hit
vì hôm đó tớ dẫn 2 bạn sinh viên mới đến muốn tham gia nhóm thái hà mà...
đều là girl..91 và 92..

thiên vị quá đi,ko có boy nào cho mình ve vãn à.huhu

bagiahamvui
24-05-2011, 07:24 AM
mình trọ ở gần Thái Hà, mình muốn tham gia nhóm Thái Hà có được không? và sẽ phải làm gì?

agapao_90
24-05-2011, 07:39 AM
thiên vị quá đi,ko có boy nào cho mình ve vãn à.huhu

há há mình hôm đó đi mà...hà hà hà
chuyến này để xem chị em thái hà và chị em L8...ai nghiêng nước ai đổ thành...hit hit hit
mà nghe dân trí người ta đồn thái hà có mấy ...bạn..xinh lém...há há há

agapao_90
24-05-2011, 07:41 AM
mình trọ ở gần Thái Hà, mình muốn tham gia nhóm Thái Hà có được không? và sẽ phải làm gì?

mình thì mình không biết...nhưng điều mình biết là:mọi người sẽ luôn đón chào và mời gọi tất cả mọi người đến giao lưu học hỏi và cầu nguyện cho nhau...
cũng là để nối kết cái tình huynh đệ...giữa mọi người..thứ 5 bạn đi nha..mình cũng đến buổi đầu mà....ngại không có ai nc...thì mình nc với nhau...à há

congsontran_dhxd
24-05-2011, 07:42 AM
Sao nhập ngũ nhiều thế A tận 2 girl cơ ak........Chết kiểu này E phải tham gia ngay nhóm Thái Hà nữa mới được.....Hôm qua mới được mời xong.......heee.
Mà dạo này bận trăm công nghìn việc
Không biết các a ấy có cho ko?
Lòng tôi rộng nhưng lượng trời cứ hẹp
Không cho dài tuổi trẻ với thanh xuân
Nói làm chi rằng xuân vẫn tuần hoàn
Nếu tuổi trẻ chẳng đôi lần thắm lại
Còn trời đất nhưng chẳng còn tôi mãi
Nên bâng khuâng thương tiếc cả đất trời

agapao_90
24-05-2011, 07:47 AM
Sao nhập ngũ nhiều thế A tận 2 girl cơ ak........Chết kiểu này E phải tham gia ngay nhóm Thái Hà nữa mới được.....Hôm qua mới được mời xong.......heee.
Mà dạo này bận trăm công nghìn việc
Không biết các a ấy có cho ko?
Lòng tôi rộng nhưng lượng trời cứ hẹp
Không cho dài tuổi trẻ với thanh xuân
Nói làm chi rằng xuân vẫn tuần hoàn
Nếu tuổi trẻ chẳng đôi lần thắm lại
Còn trời đất nhưng chẳng còn tôi mãi
Nên bâng khuâng thương tiếc cả đất trời
cái thằng này...ở nhà ngay(L8) anh là anh đi đại xứ..mang tính chất giao lưu...chứ ai như chú ...đi chỉ để ...ngắm...hot boy
bạn có thể ngại ngùng trước 1 ai đó hay 1 việc j đó..hãy để tinh thần và lòng nhiệt thành của bạn đi trước mở đường...há há há
nếu chú muốn thì t5 đi lễ nha..trở anh vì anh ko có xe

congsontran_dhxd
24-05-2011, 07:57 AM
Sao phải xoắn a.........Để xem tình hình chính trị quốc gia hôm đó đã.......Đến buổi đầu nên ngại lắm...

huytap8489
24-05-2011, 07:57 AM
mình thì mình không biết...nhưng điều mình biết là:mọi người sẽ luôn đón chào và mời gọi tất cả mọi người đến giao lưu học hỏi và cầu nguyện cho nhau...
cũng là để nối kết cái tình huynh đệ...giữa mọi người..thứ 5 bạn đi nha..mình cũng đến buổi đầu mà....ngại không có ai nc...thì mình nc với nhau...à há
Chúng ta là 1 gia đình mà.thành viên trong gia đình thì không nên có sự ngại ngùng đúng không.Các bạn hãy đến và cảm nhận nhé.Hẹn gặp các bạn

congsontran_dhxd
24-05-2011, 08:00 AM
Nhưng mà chưa bgjo gặp nhau ý a.Vậy có xem là gia đình ko? Đã là gia đình thì bgjo cũng thân mật rùi.......hjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

agapao_90
24-05-2011, 08:01 AM
Sao phải xoắn a.........Để xem tình hình chính trị quốc gia hôm đó đã.......Dạo này bận họp xuất ...

lòng nhiệt thành của chú vượt quá cái gọi là giới hạn ngại...anh nghĩ hay mình làm bộ 3 con rango gọi cô huyền nữa...mình sẽ đi ...luồn lách..ngấm...vào từng ngõ ngách không chỉ của diễn đàn mà còn cả hội nhóm nữa...hà hà hà

huytap8489
24-05-2011, 08:03 AM
Mình xin trả lời 2 câu hỏi mà bạn hỏi
+ Mình muốn tham gia nhóm Thái Hà có được không?
-Tại sao không?Thái Hà luôn rộng mở chào đón các bạn mà.
+và sẽ phải làm gì?
-Bạn hãy đến cầu nguyện và sinh hoạt cùng nhóm.Lịch sinh hoạt xin bạn đọc lại bên trên bài viết

agapao_90
24-05-2011, 08:05 AM
+và sẽ phải làm gì?
-Bạn hãy đến cầu nguyện và sinh hoạt cùng nhóm.Lịch sinh hoạt xin bạn đọc lại bên trên bài viết

mình phục mình quá cơ....há há há
Cầu chúc cho ACE nhóm Thái Hà ngày càng vững mạnh đoàn kết và yêu thương trong phục vụ nha...hit hit hit

congsontran_dhxd
24-05-2011, 08:08 AM
Bộ 3 nguyên tử ak a,chết như thế làm sao mà đỡ được.Mà hội Định Công có thêm 2 thành viên kute mới rùi 2 cô này mà đi chắc chắn ctrai nhóm khác sẽ tròn xoe mắt còn a,e ta cứ thoải mái vào chứ cần gì luồn lách chứ.....Ng quân tử ko bgjo đi đừng cụt...........heeeeeeeeee,đúng ko a

bagiahamvui
24-05-2011, 08:17 AM
+và sẽ phải làm gì?
okie.!
cảm ơn anh trưởng!
hy vọng rằng sẽ được đồng hành với Thái Hà thật sớm!

tranhuu.nd
24-05-2011, 01:54 PM
hihi chac thu 5 nay vui lam day .minh phai ru may e xinh tuoi den co vu cho minh moi dc hehe ngai wa di!

tranhuu.nd
24-05-2011, 01:55 PM
anh gi oi ?bo avatar di .hix cu tuong chi nao co hooooooooooooo

dontcry
24-05-2011, 02:16 PM
kiểu này nhìu girl xinh n ko bít là thật hay giả
Có khi mình cũng phải tham gia vao nhóm thái hà rùi
Nhung trước hết Trăm nghe ko bằng một thấy.......
......trăm thấy không bằng 1...:)

tranthienan.qc
24-05-2011, 03:27 PM
Lâu quá rồi em không đi tham gia với các anh chị. Nhất định tối thứ năm phải đi. Mong gặp được nhiều bạn cũ và quen nhiều bạn mới (điều gì quan trọng hơn nhỉ? Hi)

giusekim
24-05-2011, 11:27 PM
Lâu quá rồi em không đi tham gia với các anh chị. Nhất định tối thứ năm phải đi. Mong gặp được nhiều bạn cũ và quen nhiều bạn mới (điều gì quan trọng hơn nhỉ? Hi)
Rất mong anh tham gia sinh hoạt cùng với nhóm, nhóm mình dạo này co rất nhiều thành viên mới.

agapao_90
25-05-2011, 12:53 AM
anh gi oi ?bo avatar di .hix cu tuong chi nao co hooooooooooooo

hề hề sory tại mình là mình cứ thích cái tên này...đơn phương mà...
hì nhìn mấy lần là quen thui...hẹn anh em tối thứ 5 nha...
hôm đó mình đi buổi đầu (khách mời) nên các bạn đừng lấy thịt chọi người nha...sợ lém