PDA

View Full Version : Đăng kí tiếp sức mùa thi ở nhóm Làng Tám

kenken
05-05-2011, 01:40 PM
Hixhixhix
Anh chị em thân mến!
Hòa chung không khí của cả nhà, thấy tinh thần anh em Thái Hà và Phùng Khoang đang rôm rả tuyển nhân sự cho đợt tiếp sức mùa thi, em kenken cũng cong cớn lên tuyển tí cho đông vui

Anh chị em nào muốn đăng kí tiếp sức ở Làng Tám (Khu vực Bến xe Giáp Bát) thì đăng kí vào đây nhé, hoặc gọi điện đăng kí trực tiếp với em qua sĐT: 0986207149

Nào! Hãy cùng chung tay góp phần xây dựng đất nước nào, hãy vì một Bùi Chu lớn mạnh các bạn nhé

kenken
18-05-2011, 10:39 AM
Làng Tám đâu
Rầm rộ nên tí đi chứ
Hihixhixhixhxix

superbanana
18-05-2011, 11:09 AM
em nấu cơm đọt 1 nhé
đợt 2 thì nếu trốn đc trên này em cũng đk luôn
suốt ngày baba mama bắt về, lên tận hn hỏi thăm e. hazzz

kenken
18-05-2011, 01:31 PM
em nấu cơm đọt 1 nhé
đợt 2 thì nếu trốn đc trên này em cũng đk luôn
suốt ngày baba mama bắt về, lên tận hn hỏi thăm e. hazzz
Ok
Giao cơm nước cho nhà cô đấy
Có đứa nào bị làm sao thì chết với ........ anh

agapao_90
18-05-2011, 01:42 PM
mình sẽ ôm 1 cái bút...cầm 1 quyển sổ...hit hit hit
để ghi ghi...chép chép số dt của các em girl sắp sinh(sinh viên ấy)
để khi các em đỗ là mình có 1 hệ thống đường dây đi lễ tối 6h chúa nhật đông đảo...toàn girl...hit hit hit
nhỡ ra em chuối to bận thì mình cũng có các em khác để đi nhờ xe chứ nhỉ..ah há..

kenken
18-05-2011, 04:20 PM
để khi các em đỗ là mình có 1 hệ thống đường dây đi lễ tối 6h chúa nhật đông đảo...toàn girl...hit hit hit
nhỡ ra em chuối to bận thì mình cũng có các em khác để đi nhờ xe chứ nhỉ..ah há..
dâm dê đê tiện quá
Không nghĩ gì được ngoài con gái à
Hix

agapao_90
18-05-2011, 04:26 PM
dâm dê đê tiện quá
Hix
chỉ Chúa hiểu lòng con vì Chúa thấu hiểu mọi sự..hit hit hit
vì Chúa con yêu họ là không có j sai Chúa nhỉ...cái từ dâm dê đê tiện không phù hợp
đùa thế thui bà con L8 đâu vào cho vỡ cái âm u chống vắng này đi xem nào...hit hit hit

superbanana
18-05-2011, 04:48 PM
Ok
Giao cơm nước cho nhà cô đấy
Có đứa nào bị làm sao thì chết với ........ anh
hix hĩ, vậy em chở các em ý đi thi bằng xe đạp vậy nhé
lên hà nội đc đi xe đạp là sướng nhất.
nấu cơm sợ sơ xuất lắm, vừa nãy em chưa nghĩ tới!
Nhưng kiêm cả 2 em cũng chơi. hi hí

superbanana
18-05-2011, 04:50 PM
sax quá bà con. super ko phải là to.
ngày nào banana bận thì cũng không ai rảnh đâu. ohoos

green8x
18-05-2011, 10:48 PM
Hơ hơ, ít người đk thế này.
Sắp về we ở ẩn rồi, sí sớn đk tiếp sức cho các em vậy. Có thể sẽ là lần cuối cùng. hic hic :((

jos nguyen
18-05-2011, 10:56 PM
Hơ hơ, ít người đk thế này.
Sắp về we ở ẩn rồi, sí sớn đk tiếp sức cho các em vậy. Có thể sẽ là lần cuối cùng. hic hic :((

hixhixhix, nghe như lời Bác dặn trước lúc đi xa vậy, thật buồn, huhuhu, Hạnh ơi đừng đi mà, ở lại đi...........ứ .....ừ......huhuhhu:((:((:((. Chẳng lẽ đời này , kiếp này sẽ k được gặp lại những ng mà mình quý mến như Hạnh sao???hichichhic

Ah.này hay là tiếp sức cho a đi, a đang thiếu sức,hehehe:say:

Thomas Đinh Khôi
18-05-2011, 11:04 PM
:((:((:((:((:((:((:dapdau::mk41: trăm ngàn lời nói không bằng chẳng nói 1 lời .:knock-knock::knock-knock:

green8x
18-05-2011, 11:44 PM
hixhixhix, nghe như lời Bác dặn trước lúc đi xa vậy, thật buồn, huhuhu, Hạnh ơi đừng đi mà, ở lại đi...........ứ .....ừ......huhuhhu:((:((:((. Chẳng lẽ đời này , kiếp này sẽ k được gặp lại những ng mà mình quý mến như Hạnh sao???hichichhic

Ah.này hay là tiếp sức cho a đi, a đang thiếu sức,hehehe:say:

Hiện tại thì e cũng đang thiếu sức đây. hic

Nhưng sang tháng 7 thì khá hơn. hi

( A biết tại sao không? Nói nhỏ nha: vì khi đó gặp các e trẻ đẹp nên thấy mình cũng trẻ ra. Chứ bg toàn gặp các ông bà già mình cũng mệt lây :)) )

jos nguyen
18-05-2011, 11:49 PM
Hiện tại thì e cũng đang thiếu sức đây. hic

Nhưng sang tháng 7 thì khá hơn. hi

( A biết tại sao không? Nói nhỏ nha: vì khi đó gặp các e trẻ đẹp nên thấy mình cũng trẻ ra. Chứ bg toàn gặp các ông bà già mình cũng mệt lây :)) )

hhixhix, giờ mới biết bà Hạnh này cũng háo sắc ghê cơ, chẳng kém gì bọn con trai,hicc......

agapao_90
18-05-2011, 11:58 PM
hhixhix, giờ mới biết bà Hạnh này cũng háo sắc ghê cơ, chẳng kém gì bọn con trai,hicc......

cái này thì đừng hỏi ah hà hà.....hit hit hit
mà nhóm mình đc mấy cụ 8x nhìn kute gớm nhỉ...hit hit hit

holy_spirit
19-05-2011, 06:13 PM
:big-stress:
cái này còn phải hỏi,sở trường của mấy người nhà33 mà.
các ae hãy cẩn thận nha.
hizzzzzzzz

thanhnhat153
19-05-2011, 08:56 PM
trời ơi vui quá nhờ các bác ơi !!!!!!!

cho em đăng kí một chân nhé??????
chắc vui lắm nhờ hay đó
nhưng mà hôm đó nắng và nóng oi bức thì em ngồi trong nhà đó em sợ trời nắng lắm hjhjhjh

holy_spirit
19-05-2011, 09:33 PM
trời ơi vui quá nhờ các bác ơi !!!!!!!

cho em đăng kí một chân nhé??????
chắc vui lắm nhờ hay đó
nhưng mà hôm đó lắng và nóng oi bức thì em ngồi trong nhà đó em sợ trời nắng lắm hjhjhjh
đề nghị bác Thiệu về học lại chính tả lớp1 đi,"lắng" mới sợ chứ.
hihihihhhhihhihihihi:big-stress::big-stress::big-stress::big-stress::big-stress::big-stress::big-stress::big-stress::big-stress:

thanhnhat153
20-05-2011, 12:36 AM
dâm dê đê tiện quá
Hix

Bác kền lặng lời với em nó thế hâhhahaha

Em nó có ý nghĩ không tốt thì cũng cũng không phải mà tốt thì cũng không phải
tứ nửa này nửa kia lẫn lộn đó ?????????
anh ấy làm vậy để giúp bác đỡ 1 phần mệt nhọc hơn nữa em nó bị ế các cô trên đây quen thì ai cũng khước từ nên may ra kiếm được em nào lên thi

Hôm đó mình kêu gọi tất cả các sĩ tử boy lên đánh cho tên chỉ thiên vị kia mới được hjhjhjhjhjhjh

thanhnhat153
20-05-2011, 12:43 AM
đề nghị bác Thiệu về học lại chính tả lớp1 đi,"lắng" mới sợ chứ.
hihihihhhhihhihihihi:big-stress::big-stress::big-stress::big-stress::big-stress::big-stress::big-stress::big-stress::big-stress:

chết mất
Cả ơn bác nhiều nhé
Lỗi kĩ thuật một chút
tối ăn rau bí mới có lỗi như thế hj
bác ơi cho số phone cái để mời bác ra quán cảm ơn cái hjhjjh

agapao_90
20-05-2011, 07:44 AM
Bác kền lặng lời với em nó thế hâhhahaha

Em nó có ý nghĩ không tốt thì cũng cũng không phải mà tốt thì cũng không phải
tứ nửa này nửa kia lẫn lộn đó ?????????
anh ấy làm vậy để giúp bác đỡ 1 phần mệt nhọc hơn nữa em nó bị ế các cô trên đây quen thì ai cũng khước từ nên may ra kiếm được em nào lên thi

Hôm đó mình kêu gọi tất cả các sĩ tử boy lên đánh cho tên chỉ thiên vị kia mới được hjhjhjhjhjhjh
cái zề vậy...định đánh hội đồng ah...hit hit hit
tiếp sức mùa thi...hay đào tạo hội đâm thuê chém gió hả?????

kenken
20-05-2011, 08:17 AM
Bọn Làng Tám này lại vào đây chém linh tinh rùi
hihxxhixhxihxihxixhix

shinichi
22-05-2011, 07:28 PM
Mùa thi năm nay mình cũng đăng ký ở lại tiếp sức cho các em trẻ đẹp, hehe
ACE Làng Tám đâu sao ít người đăng ký vậy????? híc híc híc

hatrieuphuonganh
22-05-2011, 08:18 PM
năm nay em cũng tiếp sức cho mấy hot boy đẹp zai, mốt bây giờ là yêu thằng em ít tuổi hơn, chơi kiểu phi công trẻ lái máy bay bà già. mình già hơn em nó nên nói gì em cũng nghe + tin yêu. lần này quyết tâm tiếp sức cho mấy ku, vớ vẩn các em ý thi xong đh, mình cũng có ny đấy nhể...:))
em đi thi về, chị cơm bưng nước rót tận nơi, nhiệt tình chu đáo, hỏi thăm bài vở, an ủi động viên, có mà cảm động hết nc mắt. =))

agapao_90
22-05-2011, 08:20 PM
năm nay em cũng tiếp sức cho mấy hot boy đẹp zai, mốt bây giờ là yêu thằng em ít tuổi hơn, chơi kiểu phi công trẻ lái máy bay bà già. mình già hơn em nó nên nói gì em cũng nghe + tin yêu. lần này quyết tâm tiếp sức cho mấy ku, vớ vẩn các em ý thi xong đh, mình cũng có ny đấy nhể...:))
em đi thi về, chị cơm bưng nước rót tận nơi, nhiệt tình chu đáo, hỏi thăm bài vở, an ủi động viên, có mà cảm động hết nc mắt. =))
đừng hỏi vì sao...sĩ tử Bùi Chu không muốn học mà chỉ muốn lấy vợ...hóa ra là có những người như hatrieuphuonganh hit hti hit

hatrieuphuonganh
22-05-2011, 08:32 PM
hê hê. em có lừa hết các em ý đâu, chỉ lừa khoảng chục em thui anh ạ. tự nhiên dạo nè lại thích mấy nhóc vắt mũi chưa sạch. :))
các em ý tin yêu em lắm cho mà xem. =)) =))

Thomas Đinh Khôi
22-05-2011, 09:04 PM
hê hê. em có lừa hết các em ý đâu, chỉ lừa khoảng chục em thui anh ạ. tự nhiên dạo nè lại thích mấy nhóc vắt mũi chưa sạch. :))

Oh my God ,Oh my God các chị em làng Tám dạo này chê các anh già rồi à .hic hic xin chia buồn cùng hội các anh độc thân
tớ tưởng chỉ có các anh đăng ký tình nguyện có có những ý nghĩ đó hóa ra là nhầm à .hic hic

huytap8489
22-05-2011, 09:23 PM
Cái này gọi là máy bay già thích phi công trẻ lái đây mà.hehe

--->dracula<---
22-05-2011, 09:23 PM
Co them em
hehehe
cho em di voi!

hatrieuphuonganh
22-05-2011, 10:21 PM
Oh my God ,Oh my God các chị em làng Tám dạo này chê các anh già rồi à .hic hic xin chia buồn cùng hội các anh độc thân
tớ tưởng chỉ có các anh đăng ký tình nguyện có có những ý nghĩ đó hóa ra là nhầm à .hic hic

he he. em cũng đang ế nên nhân cơ hội fải chớp lấy thời cơ thôi ạ.
các anh nhà mình già rồi, xấu rồi, em thích trẻ con cơ :))

kenken
22-05-2011, 10:22 PM
Oạch oạch
Bọn nhà này bắt đầu vào chém rùi đây
Hihxhixhixhxihxix

hatrieuphuonganh
22-05-2011, 10:22 PM
Cái này gọi là máy bay già thích phi công trẻ lái đây mà.hehe

vâng, đúng rồi anh. chỉ đạo bọn trẻ cho dễ, các em lại hay tin yêu. chứ các anh già, có kinh nghiệm hết rồi, lừa khó lắm, khó lắm =))

hatrieuphuonganh
22-05-2011, 10:24 PM
Oạch oạch
Bọn nhà này bắt đầu vào chém rùi đây
Hihxhixhixhxihxix

chém gì đâu anh, sự thật đấy mà anh. sau vụ TSMT, em mà có ny là các anh fải mừng cho em ý chứ. tống khứ đc 1 chị ra đi rồi còn gì. em ế nên fải tranh thủ cơ hội anh ah :))

superbanana
23-05-2011, 02:49 PM
chém gì đâu anh, sự thật đấy mà anh. sau vụ TSMT, em mà có ny là các anh fải mừng cho em ý chứ. tống khứ đc 1 chị ra đi rồi còn gì. em ế nên fải tranh thủ cơ hội anh ah :))
cao thủ+ tranh thủ hết khả năng.... chị em l8 siêu thật hey.....và rồi các em năm nay thi lại trở thành ae l8=> giống các anh trong nhóm????? tính sao đây chị?

kenken
23-05-2011, 07:20 PM
he he. em cũng đang ế nên nhân cơ hội fải chớp lấy thời cơ thôi ạ.
các anh nhà mình già rồi, xấu rồi, em thích trẻ con cơ :))
Vậy thì đợi thêm vài năm nữa đi
Đợi mấy bé mới sinh ý
Trẻ khỏe, da mịn, đẹp trai
Hehehehehe

hatrieuphuonganh
23-05-2011, 10:30 PM
cao thủ+ tranh thủ hết khả năng.... chị em l8 siêu thật hey.....và rồi các em năm nay thi lại trở thành ae l8=> giống các anh trong nhóm????? tính sao đây chị?
chị tính chài các em ý trc khi các em ý biến thành ae l8 mà :">. thời buổi này ko nhanh chân là mất hết :)). em mạo phép cướp giật em ý về fía em :">
=))

hatrieuphuonganh
23-05-2011, 10:32 PM
Vậy thì đợi thêm vài năm nữa đi
Đợi mấy bé mới sinh ý
Trẻ khỏe, da mịn, đẹp trai
Hehehehehe

thôi, em có tuổi rồi nên cũng muốn ổn định, sống cs yên bình, an cư lập nghiệp, chờ các em ý thì lâu quá anh ạ :">

green8x
23-05-2011, 10:40 PM

Ha ha ha lee nguyen công nhận con trai háo sắc rồi kìa :))
hết chối nhá :D

green8x
23-05-2011, 10:42 PM
cái này thì đừng hỏi ah hà hà.....hit hit hit
mà nhóm mình đc mấy cụ 8x nhìn kute gớm nhỉ...hit hit hit

cụ...........kute???
là ý gì đây? khen hay chê?

vừa đấm vừa xoa! giỏi thiệt ha?

green8x
23-05-2011, 10:43 PM
vâng, đúng rồi anh. chỉ đạo bọn trẻ cho dễ, các em lại hay tin yêu. chứ các anh già, có kinh nghiệm hết rồi, lừa khó lắm, khó lắm =))

Câu này chí lí chí lí quá đi :D

kenken
23-05-2011, 10:52 PM
:nini24:

Hahahahaha :ga-hoa-mat:

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):) ):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)): )):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

jos nguyen
24-05-2011, 12:06 AM

Lối tư duy ẩm ướt đặc sệt mùi lừa đảo...hixhxix

hatrieuphuonganh
24-05-2011, 06:38 AM
Lối tư duy ẩm ướt đặc sệt mùi lừa đảo...hixhxix

vì em là đệ tử of Đông Tà mà anh B-)

hatrieuphuonganh
24-05-2011, 06:41 AM
đấy các anh thấy chưa, chị ý cũng đồng tình vs em đêý nhé ;))

hatrieuphuonganh
24-05-2011, 06:42 AM
:nini24:

Hahahahaha :ga-hoa-mat:

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):) ):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)): )):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

anh cười nhìu quá, rụng hết răng rồi kìa :))

congsontran_dhxd
24-05-2011, 07:30 AM

đọc suy nghĩ của bạn cũng cảm động đấy chứ:"Nhưng đó khác nào là ép buộc đâu"heeeee
cũng chia buồn với bạn là muốn yêu lại chưa có ai yêu
Có câu :" Yêu nhiều nhưng chẳng nhận được bao nhiêu"
Nhưng bạn yên tâm tương lai sẽ có ng đến đưa bạn đi......hahahahaha
Đừng bắt phj công trẻ lái máy bay bà già...Vì máy đưa E nhỏ đang phụ thuộc vào bố mẹ chưa có tiền mua máy bay...Lái thuê thì ko ai cho do ít tuổi
Mà máy bay lạ bay vào không gian sẽ bị hệ thống rada rò bắn rơi ngay.
"Đừng chết khi còn sống
Hãy sống cho đến chết
Tôi sẽ đấu một cuộc đấu cao đẹp
Chạy hết quãng đường và giữ vững niềm tin."

agapao_90
24-05-2011, 07:36 AM
cụ...........kute???
là ý gì đây? khen hay chê?

vừa đấm vừa xoa! giỏi thiệt ha?
ah em khen đấy chị ah...hit hit hit
em đc cái chỉ biết khen người chứ đâu có như mấy cái người ngoài kia..
toàn bảo là 8x bọn chị vừa già vừa xấu...lại còn thích ăn dưa hấu....hit hit hit

jos nguyen
24-05-2011, 12:44 PM
Ặc ặc....toppic này lập ra để kêu gọi mọi người đăng kí tham gia tiếp sức mùa thi...ấy vậy mà toàn vào đây chém loạn lên,hixhix.
Đứng ở ngoài nhìn vào thấy bức xúc quá k nhịn được nên nhảy vào đây chém,hehe
ah, cho a đăng kí 1 suất nhé, đi tiếp cho mấy cô bé mới lên ít sức,hihihi

kenken
24-05-2011, 12:54 PM
Ặc ặc....toppic này lập ra để kêu gọi mọi người đăng kí tham gia tiếp sức mùa thi...ấy vậy mà toàn vào đây chém loạn lên,hixhix.
Đứng ở ngoài nhìn vào thấy bức xúc quá k nhịn được nên nhảy vào đây chém,hehe
ah, cho a đăng kí 1 suất nhé, đi tiếp cho mấy cô bé mới lên ít sức,hihihi
Hixhixhixhixhix
Anh Lee Nguyen cứ từ từ
EM còn chưa nói gì, thế mà anh cứ xoắn
Hehehehe

Thomas Đinh Khôi
24-05-2011, 01:09 PM
Nguyên văn bởi hatrieuphuonganh
năm nay em cũng tiếp sức cho mấy hot boy đẹp zai, mốt bây giờ là yêu thằng em ít tuổi hơn, chơi kiểu phi công trẻ lái máy bay bà già. mình già hơn em nó nên nói gì em cũng nghe + tin yêu. lần này quyết tâm tiếp sức cho mấy ku, vớ vẩn các em ý thi xong đh, mình cũng có ny đấy nhể...
em đi thi về, chị cơm bưng nước rót tận nơi, nhiệt tình chu đáo, hỏi thăm bài vở, an ủi động viên, có mà cảm động hết nc mắt.
đọc suy nghĩ của bạn cũng cảm động đấy chứ:"Nhưng đó khác nào là ép buộc đâu"heeeee
Đừng bắt phj công trẻ lái máy bay bà già...Vì máy đưa E nhỏ đang phụ thuộc vào bố mẹ chưa có tiền mua máy bay...Lái thuê thì ko ai cho do ít tuổi
Mà máy bay lạ bay vào không gian sẽ bị hệ thống nara rò bắn rơi ngay.
"
chú nói chuẩn máy bay lạ mà bay vào không gian sẽ bị hệ thống rada bắn rơi ngay . vậy tốt hơn hết em nên chọn phi công lái chuẩn chứ kẻo không có mất cả chì lẫn chài đó he he he he

congsontran_dhxd
24-05-2011, 03:59 PM
chuan chu a,cac chi ma muon nhung phi cong tre lai thi nguy hiem lam mat mang nhu choi y,vay a e minh phai tim cach giup cac phi cong tre chu nhi?he

hatrieuphuonganh
24-05-2011, 06:03 PM
"Đừng chết khi còn sống
Hãy sống cho đến chết

em đùa thôi mà bạn này serious quá. :(.

hatrieuphuonganh
24-05-2011, 06:04 PM
thôi, chả la liếm ở đây nữa, nói nhìu lại có ng ghét. chuồn thôi, em chuồn2 đây. :P

superbanana
24-05-2011, 06:07 PM
"Đừng chết khi còn sống
Hãy sống cho đến chết
máy bay bà già hiện nay chưa một loại rada nào có thể dò đc tín hiệu.
nên bạn đừng có sợ chết vậy nhá.

congsontran_dhxd
24-05-2011, 06:11 PM
em đùa thôi mà bạn này serious quá. :(.

đây là hội chém gió chuyên nghiệp mà bạn......Đừng có trách bọn họ...........................heeeeeeeeeeeeeeeee

superbanana
24-05-2011, 06:16 PM
đây là hội chém gió chuyên nghiệp mà bạn......Đừng có trách bọn họ...........................heeeeeeeeeeeeeeeee
congsontran là tay chém chuyên nghiệp mới đc khai quật
thấy anh Nguyên bảo thía
công nhận cũng ra tay tàn độc thật

congsontran_dhxd
24-05-2011, 06:24 PM
cảm ơn cô đã có lời khen.................haaaaaaaaaaaaaaaaa........con người có phải là sắt đá đâu mà khai quật....cô dùng từ sai rồi...

superbanana
24-05-2011, 06:27 PM
cảm ơn cô đã có lời khen.................haaaaaaaaaaaaaaaaa........con người có phải là sắt đá đâu mà khai quật....cô dùng từ sai rồi...
bác hiểu nhầm ý oy. không phải khen đâu..... nói xấu đấy
còn cái từ khai quật đâu phải tớ nghĩ ra....

congsontran_dhxd
24-05-2011, 06:32 PM
cô cứ khen a đi có gì a đa tạ sau............1 lời khó kiếm lắm ai ai........................

hatrieuphuonganh
24-05-2011, 06:59 PM
máy bay bà già hiện nay chưa một loại rada nào có thể dò đc tín hiệu.
nên bạn đừng có sợ chết vậy nhá.

vâng, nghe câu nói of chị em thấy vững tin hơn rồi ạ :D

hatrieuphuonganh
24-05-2011, 06:59 PM

em thấy anh serious vs em chứ ko fải các anh chị ý :P

kenken
25-05-2011, 12:25 AM
Hiixxhixhixhixhxi
Thôi thôi thôi
Tôi nghĩ các ông bà nên dừng ngay chuyện chém gió lại và nên nghĩ đến chuyện tiếp sức cho các em đi
Hix
Suốt ngày chỉ chém
hix

congsontran_dhxd
25-05-2011, 02:17 AM
a ken noi dung sao cac ban cu choi t hoai nhi non ma tiep suc cho may e do di da.......roi chem gio tiep

superbanana
25-05-2011, 02:19 PM
vừa tiếp vừa chém......!!! l8 oh yeah!!!
cái gì cũng toàn cao thủ võ lâm
anh kên lại tổ chức quy tụ quần hùng vào topic này thì
mọi người tranh thủ mà...
đấy gọi là biết thời biết thế....
tranh thủ không bằng cao thủ

thanhnhat153
29-05-2011, 03:23 AM
Mùa thi năm nay mình cũng đăng ký ở lại tiếp sức cho các em trẻ đẹp, hehe
ACE Làng Tám đâu sao ít người đăng ký vậy????? híc híc híc
ít gì mà ít bao nhiêu vậy mà em xin đăng kí lần 2 cho đông đảo hihihi

Mọi người vào đăng kí lần 2 lần 3 cho đông đảo