PDA

View Full Version : Thông báo đóng cửa diễn đàn svbuichu.com và svbuichu.net

Thomas Đinh Khôi
01-04-2011, 04:12 PM
hôm nay 01/04/2011 sau khi họp ban đại diện , ban quản trị và đi đến thống nhất đóng cửa vĩnh viễn diễn đàn không hoạt động nữa .vì hướng đi của diễn đàn ngày 1 đi sai với định hướng ban đầu các thành viên thay vì chia sẻ lời chúa ,chia sẻ những vui buồn trong học tập cũng như đức tin .thì lại lôi nhau ra chặt chém làm mất tình đoàn kết huynh đệ .mất đi bản chất của người sinh viên công giáo .điển hình là tên kenken .và mấy thành viên trong nhóm làng tám , Nhóm thái Hà ,nhóm Cầu Giấy
sau 6 năm hoat động 4rum đã và mãi như là nhịp cầu gắn kết kết nối giữa các bạn sinh viên công giáo và cách riêng đối với các bạn trong giáo phận Bùi Chu .cảm ơn sự đóng góp của các bạn
các bài viết sẽ đc xóa hết .không để lại
thay mặt ban quản trị
đã ký tên

meoden87
01-04-2011, 05:00 PM
một giáo phận có nền tảng đức tin mà sao sinh viên lại có thể như thế. tôi cũng là một sinh viên mà không ngờ lại có những người như thế. quá buồn với sinh viên bùi chu

maihuong
01-04-2011, 05:02 PM
thiện tai thiện tai 1 con cá đã vào lồng

NguyenQuynh
01-04-2011, 05:10 PM
ôi cá to quá,tối nay nhà mình lại có cá để đánh chén rùi bà con nhỉ?

trantam210790
01-04-2011, 05:27 PM
Đúng là được con cá to. Đóng cửa thì làm sao wen được các em xinh tươi. Kha...

jos nguyen
01-04-2011, 07:05 PM
hôm nay 01/04/2011 sau khi họp ban đại diện , ban quản trị và đi đến thống nhất đóng cửa vĩnh viễn diễn đàn không hoạt động nữa .vì hướng đi của diễn đàn ngày 1 đi sai với định hướng ban đầu các thành viên thay vì chia sẻ lời chúa ,chia sẻ những vui buồn trong học tập cũng như đức tin .thì lại lôi nhau ra chặt chém làm mất tình đoàn kết huynh đệ .mất đi bản chất của người sinh viên công giáo .điển hình là tên kenken .và mấy thành viên trong nhóm làng tám , Nhóm thái Hà ,nhóm Cầu Giấy
sau 6 năm hoat động 4rum đã và mãi như là nhịp cầu gắn kết kết nối giữa các bạn sinh viên công giáo và cách riêng đối với các bạn trong giáo phận Bùi Chu .cảm ơn sự đóng góp của các bạn
các bài viết sẽ đc xóa hết .không để lại
thay mặt ban quản trị
đã ký tên
bác Khôi làm e giật cả mình,hix hix

plu_ju91
01-04-2011, 07:30 PM
:D mới đọc xong nghe hoảng quá,giọng điệu đầy "thiết tha,trìu mến"

dinhsang
01-04-2011, 10:11 PM
Phải nói là em giật hít cả mình, rõ ràng là em có bàn đâu.hihi.Nhưng đó cũng là sự nhắc nhở chung cho anh em chúng ta. Hãy xây dựng một diễn đàn với đúng tinh thần sinh viên Công giáo bùi chu.

Vicentgiang_giapnam
01-04-2011, 10:37 PM
huhuhu...hết cả hồn..may hum nay là ngày 1-4,không thì buồn thật đó...hihihi.mọi người cùng nhau xây dựng Diễn Đàn ngày càng vững mạnh nha!!!!!!!

soccon_nd90
01-04-2011, 10:38 PM
tình hình này đêm rồi mà cháu kheo phải bắt cá cho vào kho rồi mai ăn đây
chiêu này hơi giật gân đấy bác khôi ahj

Thomas Đinh Khôi
01-04-2011, 10:58 PM
Phải nói là em giật hít cả mình, rõ ràng là em có bàn đâu.hihi.Nhưng đó cũng là sự nhắc nhở chung cho anh em chúng ta. Hãy xây dựng một diễn đàn với đúng tinh thần sinh viên Công giáo bùi chu.
Hôm nay cá tháng tư đùa anh em chút thôi
cũng là để quảng cáo cho tên miền mới của hội mà mình mới lấy lại được sau 1 năm bị gián đoạn đó là tên miền svbuichu.net hiện tại 4rum của chúng ta chạy song song trên 2 tên miền là svbuichu.com và svbuichu.net các bạn có thể vào được 4rum thông qua 2 tên miền đó
cảm ơn sự quan tâm của các bạn

hhhhnd
01-04-2011, 11:12 PM
Hôm nay cá tháng tư đùa anh em chút thôi
cũng là để quảng cáo cho tên miền mới của hội mà mình mới lấy lại được sau 1 năm bị gián đoạn đó là tên miền svbuichu.net hiện tại 4rum của chúng ta chạy song song trên 2 tên miền là svbuichu.com và svbuichu.net các bạn có thể vào được 4rum thông qua 2 tên miền đó
cảm ơn sự quan tâm của các bạn
Cái bác này," thịt lừa " người ta vùa ăn chưa kịp tiêu hóa thí bác đã tọe ra rùi,thế thì ai mà dám...nữa

vipboycodoc
02-04-2011, 10:04 AM
sao lại có người dễ bị lừa thế nhỉ? chặt con cá đó làm 5 khúc nấu lẩu ăn đi

dinhsang
02-04-2011, 06:56 PM
hihi.lần sau bác rút kinh nghiệm nhé, nhiều khi yếu tim mà chết vì tin như thế đấy.hihi

voicon_kinhcan
02-04-2011, 09:42 PM
ui tình hình là hum qua bác Khôi bắt đc nhìu cá nhỉ?
bác ơi còn k bác phần cho cháu ít
hihi