PDA

View Full Version : Đại Đồng Thức Hóa có ngôi nhà mới

vjet_Truong
03-09-2010, 03:05 AM
Để có 1 sân chơi giao lưu học hỏi tạo lên sự Đoàn Kết giữa hai Hạt Đại Đồng Thứ Hóa nay 4rum
Công Giáo Giao Thủy (http://conggiao.giaothuy.com/index.php) Ra đời

Đáp ứng nguyện vọng đông đảo của nhiều người .
- Mọi người cùng chia sẻ và chung tay xây dựng để diễn đàn phát triển nhé !.

swallow@yeuthuong
03-09-2010, 11:15 AM
Anh ơi,sao lại là 2 hạt Đại Đồng,Thức Hóa?Hình như Đại Đồng Thức Hóa cùng là 1 hạt mà.

plu_ju91
03-09-2010, 01:09 PM
Vui quá.!!!
Lại có thêm một chỗ ăn chơi nữa rồi.
Chào mừng SINH VI?N C?NG GIÁO GIÁO HẠT ĐẠI ĐỒNG -THỨC H?A

kuteo_teoku
03-09-2010, 02:15 PM
Daj Dong,Thuc Hoa la haj hat rjeng,dung la Yen ga.Dot o Nam Hung la haj Hat ljen mjnh vs nhau de chem cac hat khac thuj,tjec la laj de ho chem laj,hjx

slaveofgod
03-09-2010, 04:06 PM
Bé Yến đúng đấy, kon kuteo_teoku sai rùi trước đây đúng là hai hạt riêng biệt nhưng sau này đã được Đức Cha Giuse Hoàng Văn Tiệm hợp nhất thành một hạt rùi, vậy là con số Giáo Hạt chỉ còn là 6 thui như trên Box " Giáo Hạt Giáo Xứ Trong Giáo Phận Bùi Chu" đã thống kê được. Đại Đồng và Thức Hóa chỉ là hai Miền của Hạt Đại Đồng thui bạn ạ.
Thân ái trong tình huynh đệ của Đức Kito. Amen

swallow@yeuthuong
03-09-2010, 05:09 PM
Daj Dong,Thuc Hoa la haj hat rjeng,dung la Yen ga.Dot o Nam Hung la haj Hat ljen mjnh vs nhau de chem cac hat khac thuj,tjec la laj de ho chem laj,hjx

Hix.Dam mang ''Yen ga''ha?Em o Thuc Hoa day![-X

girl-bian91
09-10-2010, 04:03 PM
có sân chơi mới "dân chúa Giao Thủy "rồi mà chẳng thấy Đại Đồng_Thức Hóa nhà mh vô vậy!Đại Đồng_Thức Hóa nhà mh đông a e lắm mà!

N@mT@o
09-10-2010, 05:02 PM
đông nhưng tinh thần không hợp nhất rồi
kakakaka?
cứ đá nhau đi nha t ủng hộ
:)):)):)):)):)):)):))

girl-bian91
09-10-2010, 11:42 PM
đông nhưng tinh thần không hợp nhất rồi
kakakaka?
cứ đá nhau đi nha t ủng hộ
:)):)):)):)):)):)):))
zô ziên qúa!muốn nhìn ng ta đánh nhau lắm hả?ai bảo tinh thần k hợp nhất chẳng qua là do mọi ng chưa biết đến mấy thôi.

N@mT@o
10-10-2010, 12:04 AM
zô ziên qúa!muốn nhìn ng ta đánh nhau lắm hả?ai bảo tinh thần k hợp nhất chẳng qua là do mọi ng chưa biết đến mấy thôi.

không thể tin nổi........
như ai đang nói nhỉ không xem lại đi mà biện hộ hahaha!!!!!!
=))=))=))=))=))=))=))=))

girl-bian91
10-10-2010, 08:37 AM
không thể tin nổi........
như ai đang nói nhỉ không xem lại đi mà biện hộ hahaha!!!!!!
=))=))=))=))=))=))=))=))
bác cứ tin đi,k có gì để phải xem lại cả,bác cứ chờ xem

hoacomay
10-10-2010, 08:39 AM
Hạt Đại Đồng - Thức Hóa sao cứ đánh nhau lung tung hết cả lên thế. Đúng là bôi bác một lớp người lương thiện..............hihi

girl-bian91
13-10-2010, 11:33 PM
Hạt Đại Đồng - Thức Hóa sao cứ đánh nhau lung tung hết cả lên thế. Đúng là bôi bác một lớp người lương thiện..............hihi
đây k phải là đánh nhau mà là nói chuyện còn riêng namtao k ở Đại Đồng_Thức Hóa thì đánh nhau cũng là chuyện bthuong mà!Đại Đồng _Thức Hóa toàn ng lương thiện thôi nên chẳng có ai bôi bác cả!=D>=D>=D>

dinhvantu
12-12-2010, 07:42 PM
chia sẻ nha http://giaoxudaidong.tk/
Web hiện đang thiếu kinh phí để duy trì