PDA

View Full Version : Lập Nhóm Sinh Viên Bùi Chu tại Sài Gòn??

vante
13-12-2008, 04:13 AM
Cho em hỏi cái được không ??? Ở forum này thì Sinh viên Công Giáo Bùi Chu đang học tập tại Sài Gòn Có được tham gia ở đây không vậy ???

Nếu Được em Xin mở nhóm mới là Nhóm Sài Gòn được không ạh !
Thanks các anh chị nhiều.
Nguyện Chúc một mùa Giáng Sinh an lành và tràn đầy Hồng ân cảu chúa Hài đồng.^:)^

Thomas Đinh Khôi
13-12-2008, 01:09 PM
ở forums này có chia ra các nhóm sinh hoạt riêng . nên bạn nào không thuộc các nhóm đã xếp thì đương nhiên là nhóm khác rùi .chúng ta có nhóm khác là nhóm Nam Định đó .bạn có thể vào đó và tạo thành một nhóm khác cũng được

donrac
13-12-2008, 03:37 PM
Hoàn toàn các bạn có thể lập thành nhóm Sinh Viên Bùi Chu tại Sài Gòn. Nhưng vấn đề là các bạn phải có tổ chức, có trưởng nhóm, phó nhóm....có hoạt động, có chương trình cụ thể để up lên. còn tạo thêm một diễn đàn cho các bạn cugnx rất dễ thôi. Các bạn cứ hoạt động mạnh thì anh chị em sẽ có đất mở rộng ngay ;)).

vante
14-12-2008, 04:57 PM
ok, thanks anh chị em nhiều, hiện nay SVBC mình trong Sài Gòn cũng khá là đông nhưng không có cách nào liên liết được hy vọng các anh chị có thể loan báo được không ahj

donrac
14-12-2008, 10:58 PM
ok, thanks anh chị em nhiều, hiện nay SVBC mình trong Sài Gòn cũng khá là đông nhưng không có cách nào liên liết được hy vọng các anh chị có thể loan báo được không ahj
Người ở ngoài miền Bắc thì thật khó để có thể kết lối các anh chị em trong Nam. Vì vậy, nếu bạn đang sinh sống ở trong đó, ban đại diện rất vui khi bạn là một cầu lối để đưa website này đến với anh chị em trong đó. Và sẽ thật là vui mừng hơn khi bạn cùng anh em trong đó có thể thành lập lên được một nhom sinh hoạt đầy đủ, có tổ chức và các hoạt động thường niên.

Chúa Hài Đồng mang niềm gắn kết các bạn trong Nam. :x

kephas.dvchuyen
01-04-2011, 12:29 AM
Thật là vui kh co nơi đếinh hoạt tinh thần và nơi hỗ trợ nhau mỗi khi giáo phận có việc như đưa các em đi thi đại học,vvv.....

hoaithu5991
10-04-2011, 09:26 AM
up cho topic ý nghĩa này, rất cần sự giúp đỡ của các bạn

nguoinhutnhat_n9x
10-04-2011, 11:17 AM
theo mình rất cần lập nhóm ở sài gòn.anh em ở đó rất muốn đc giao lưu.nh hơn hết là giup đỡ nhau về phần đức tin.
"T