PDA

View Full Version : Chị em nhà mình thời nay quan tâm đến vấn đề gì nhất???

quangduong_99
27-08-2010, 10:49 PM
:clapping:Để nâng cao tay nghề tán gái cho các anh chàng độc thân. Và cũng là để chúng ta hiểu bít hơn về nửa phần kia của thế giới! Mình lập topic này mọi người vào thảo luận nhé! Chị em nhà mình thời nay quan tâm đến vấn đề gì nhất trong cuộc sống?=))( chị em ủng hộ nhé!):-@

trantiem1234
27-08-2010, 11:57 PM
mình trong nhóm độc thân lên mình kô sợ.
con gái thời này chỉ thích mua sắm thôi và đua đòi nữa.
ai mà nghe lời con gái dễ bị lừa lắm mình bị lừa một lần rồi lên mình biết.
hihhihihihi........................?

nguyenquang
28-08-2010, 12:40 AM
ạc
sao mọi người nghĩ con gái xấu thế ah
mình nghĩ còn phải xấu hôn áy chứ
đã :"xấu còn xa,đã sida lại còn đòi cho máu"
xin lỗi chị em chứ đa phần con gái bây giờ thực dụng lém.nhưng khổ nỗi lại còn ngố nữa chứ,tưởng khôn nhưng mà dễ bị lừa lém:"NGU lém cơ"
mọi các bạn nữ đùng tức nhé,nếu ai có tức thì tới tìm mình:"nguoidaohuyet" nhé

quangduong_99
28-08-2010, 01:57 AM
Vấn đề mang tính thời sự quá nhỉ. Chị em nhà mình xấu xa thế sao???

sao6ngoi
28-08-2010, 08:13 AM
khiếp, chị em nhà Thái Hà có nhiều tật xấu vậy ha!

swallow@yeuthuong
28-08-2010, 10:44 AM
Mọi người lạc đề rùi?vấn đề quang duong_99 đưa ra là thế nào mà quay sang chê con gái thế hử,lại con chê cả con gái Thái Hà nữ chứ,hix.cẩn thận đó nha!

nguyen dinh ngoc hai thiem
28-08-2010, 11:16 AM
cung chưa chắc đâu trần tiềm. không thi chi em công giáo sẽ cho hội độc thân của k maimai tôn tại đayhjhj:)):)):))
con gài bây giở a, nhiều lúc quáy gở lắm, khó hiểu nhung cũng sống khá tâm lý và tình cảm nữa chung thuy thi con phải xet lai hjhhj phai khong moi nguoi:-w:-w:-w:-w
ngày xưa: chồng tề gia vợ nội trợ nhung thoi nay khong nhung họ thich shoping mà họ còn rât thành đạt nưa đáy nhi, vai ve cua ho ngay cang duoc khẳng định hon tren trường gia đình và quốc tế hjhjhj:):):)
cac chang trai chu y ne: thoi nay không hẳn cu handsome la không ế đâu heng:):)
họ thực dụng mọi nguoi nói rất đúng nhung minh nghĩ họ sông nội tâm nên diêu wan trong hon ca la co 1 nguoi con trai thuc su bietyeu thuong chia se wan tam cung ho???
con chuyen giau ngheo se duoc xet sau neu ho da nghj den chuyen ket hon hjhj:-*:-*
khi đó chang trai nao trong danh sach cua nang may man dat ca 2 chuan tren thi hjhj
khoi phai noi rui
minh thi chua yeu nen chang biet no nhu the nao voi lai nhin lai thi thay chua xung voi chi em nen cung chang dam ngo ngang toi cac co nang xau xi ca hjhj
hay thuong thuc ca khuc nay cung minh chu??
(ban muon nghe chi can click vao dong ne) (http://music.yeucahat.com/song/vietnamese/45413-Anh-Khong-Xung%7EChu-Kien-Minh.html)
byebye

quangduong_99
28-08-2010, 01:34 PM
Chị em nhà mình đáng yêu hay đáng ghét??? Thực tế hay thực dụng đây nhỉ!!! Topic mình đưa ra mục đích là hiểu thêm về tâm lý của chị em: Sở thích,thói quen, những vấn đề quan tâm thường ngày và trong đó có cả cách nhìn về tình yêu của chị em ngày nay. Các cụ có nói " biết người biết mình, trăm trận trăm thắng" bởi vậy sự ra đời của topic này sẽ là liểu thuốc bổ cho các đấng mài râu chúng ta :). Có câu" vỏ quýt dày có móng tay nhọn" mà ;;). Anh em tự tin lên!

cobecodon
28-08-2010, 02:31 PM
con gái không hẳn như mọi người nói đâu.ở đâu cũng có người này,người kia,mỗi người một tính.
nhưng đa phần là con gái trông rất đáng yêu đó.con gái thích nhẹ nhàng.thích quan tâm,chia sẻ,đặc biệt là phải thật.ai mà được như thế này đảm bảo là ghi điểm với con gái ngay...
jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

Lje-Gjrl
28-08-2010, 03:35 PM
mình trong nhóm độc thân lên mình kô sợ.
con gái thời này chỉ thích mua sắm thôi và đua đòi nữa.
ai mà nghe lời con gái dễ bị lừa lắm mình bị lừa một lần rồi lên mình biết.
hihhihihihi........................?
Bạn cứ giữ suy nghĩ này thì Ế là cái chắc haaaaaaaaaa
Đừng có nghĩ gjrl ai cũng như vậy nha!!!
Người ta đánh giá cho đó haaaaaa

Lje-Gjrl
28-08-2010, 03:38 PM
ạc
sao mọi người nghĩ con gái xấu thế ah
mình nghĩ còn phải xấu hôn áy chứ
đã :"xấu còn xa,đã sida lại còn đòi cho máu"
xin lỗi chị em chứ đa phần con gái bây giờ thực dụng lém.nhưng khổ nỗi lại còn ngố nữa chứ,tưởng khôn nhưng mà dễ bị lừa lém:"NGU lém cơ"
mọi các bạn nữ đùng tức nhé,nếu ai có tức thì tới tìm mình:"nguoidaohuyet" nhé
Thui đj nhé.??!! Ngươi cũng sẽ như trantiem thui
Ế cả đời đó haaaaaaa

Lje-Gjrl
28-08-2010, 03:41 PM
cung chưa chắc đâu trần tiềm. không thi chi em công giáo sẽ cho hội độc thân của k maimai tôn tại đayhjhj:)):)):))
con gài bây giở a, nhiều lúc quáy gở lắm, khó hiểu nhung cũng sống khá tâm lý và tình cảm nữa chung thuy thi con phải xet lai hjhhj phai khong moi nguoi:-w:-w:-w:-w
ngày xưa: chồng tề gia vợ nội trợ nhung thoi nay khong nhung họ thich shoping mà họ còn rât thành đạt nưa đáy nhi, vai ve cua ho ngay cang duoc khẳng định hon tren trường gia đình và quốc tế hjhjhj:):):)
cac chang trai chu y ne: thoi nay không hẳn cu handsome la không ế đâu heng:):)
họ thực dụng mọi nguoi nói rất đúng nhung minh nghĩ họ sông nội tâm nên diêu wan trong hon ca la co 1 nguoi con trai thuc su bietyeu thuong chia se wan tam cung ho???
con chuyen giau ngheo se duoc xet sau neu ho da nghj den chuyen ket hon hjhj:-*:-*
khi đó chang trai nao trong danh sach cua nang may man dat ca 2 chuan tren thi hjhj
khoi phai noi rui
minh thi chua yeu nen chang biet no nhu the nao voi lai nhin lai thi thay chua xung voi chi em nen cung chang dam ngo ngang toi cac co nang xau xi ca hjhj
hay thuong thuc ca khuc nay cung minh chu??
(ban muon nghe chi can click vao dong ne) (http://music.yeucahat.com/song/vietnamese/45413-Anh-Khong-Xung%7EChu-Kien-Minh.html)
byebye
Bạn nói cung ok đó nhưng mà dài dòng + hok đúng chủ đề của Topic
Lần sau thì để ý chủ đề rùi hãy viết nha!!

josdiep_90
28-08-2010, 05:41 PM
:clapping:Để nâng cao tay nghề tán gái cho các anh chàng độc thân. Và cũng là để chúng ta hiểu bít hơn về nửa phần kia của thế giới! Mình lập topic này mọi người vào thảo luận nhé! Chị em nhà mình thời nay quan tâm đến vấn đề gì nhất trong cuộc sống?=))( chị em ủng hộ nhé!):-@

;;) ông anh này cũng biết tính biết lo rồi ha :-B
"Lắp nào thì chai đó thôi".

trantiem1234
28-08-2010, 06:59 PM
mình thấy có người lên tiếng rồi đấy
thế mình nói sai à sorry nhé.
hhihihiih

quangduong_99
28-08-2010, 10:13 PM
;;) ông anh này cũng biết tính biết lo rồi ha :-B
"Lắp nào thì chai đó thôi".
Cháu nói gì thế?:) Cháu hok mún có thêm bà để dạy bảo cháu à? ;;).

olala
29-08-2010, 07:46 PM
mình thấy có người lên tiếng rồi đấy
thế mình nói sai à sorry nhé.
hhihihiih
ông không phải sợ.mình ở trong hội độc thân rùi nên cũng không có j đáng lo hehehe
tưởng đầu độc dc các anh ak ko dễ đâu :D:D:D
nhưng ông tiềm này noí wa nhỡ mình Ế thật thì sao.khổ tam wa:((:((:((

trantiem1234
29-08-2010, 08:06 PM
hâhhah.mình có người ủng hộ rồi thì mình kô sợ nữa,sao phải sở nhỉ,tương lai anh đi tu dòng đông các cô thì anh phải sợ gì nữa.hihihihihi.......................

domphucth
29-08-2010, 08:53 PM
?ng nào mà đang có bạn gái thì giữ mồm giữ miệng nhé, không thì lĩnh án tử hình lúc nào không pít đâu.Hêhê
Tớ không có bà nhà nên vô tư chém nhiệt tình: Con gái xấu lém, không còn gì để nói.Hihi

quangduong_99
31-08-2010, 12:22 AM
Giải quyết mâu thuẫn là động lực của sự phát triển mà :)). Nếu chị em có sai, anh em nên đưa ra chính kiến của mình để chị em kịp ăn lăn hối lỗi!!! ;;) ;;) ;;). Về phần mình thì thấy thế này nhé! Trong chuyện tình cảm mình thấy họ rất nhạy cảm, trong cư xử họ tinh tế, trong học tập họ chăm chỉ,trong cuộc sống họ chu đáo. Nói chung họ ko xấu xa lắm.

kenken
31-08-2010, 09:35 AM
Bạn cứ giữ suy nghĩ này thì Ế là cái chắc haaaaaaaaaa
Đừng có nghĩ gjrl ai cũng như vậy nha!!!
Người ta đánh giá cho đó haaaaaa

Ế làm sao được
Boy Bùi Chu không sợ ế
Chỉ lo cho gái Bùi Chu không lấy đc chồng thôi
Hahahahaha

trantiem1234
02-09-2010, 12:24 AM
?ng nào mà đang có bạn gái thì giữ mồm giữ miệng nhé, không thì lĩnh án tử hình lúc nào không pít đâu.Hêhê
Tớ không có bà nhà nên vô tư chém nhiệt tình: Con gái xấu lém, không còn gì để nói.Hihi
ông phúc ơi ông đã có người yêu chưa mà thấy bảo ông đi tu à.buồn thật .mình 100% chưa có người yêu lên mình kô sợ lãnh án tử hình.:)):)):)):)):)):)):))