PDA

View Full Version : Thành viên mới toe!!!

domphucth
22-08-2010, 06:04 PM
Phung` Khoang Family co' nhan them thanh` vie^n mo'i ko?
Cho em xin 1xua't moi' tinh chuyen? tu` nam dinh len day.hi'hi'

maimailaban_muadong
22-08-2010, 06:28 PM
hjhj tuy ko fai thành viên fungf khoang nhưng vẫn rất vui đón chào bạn trên diễn đàn chúc bạn có những giây fut vui vẻ trên đây

domphucth
22-08-2010, 06:38 PM
hjhj tuy ko fai thành viên fungf khoang nhưng vẫn rất vui đón chào bạn trên diễn đàn chúc bạn có những giây fut vui vẻ trên đây
Oe'!!! Tu` nga`y 6/9/2010 e la` than`h vien chinh' thuc' cua? nho'm day.Hi'hi'

maimailaban_muadong
22-08-2010, 06:44 PM
thiệt hả mà e lấy ảnh vụ tá lá của sinh viên ở đâu đó chị nhớ chỉ co vài người có thoai mà

domphucth
22-08-2010, 07:15 PM
Chi o? nho'm PK ah? te^n j` vay?
Anh?n doc thi` chi? e moi' co' chu'. Hihi

maimailaban_muadong
22-08-2010, 07:41 PM
ko chị ở nhóm thía hà hj. mấy cái ảnh đó bên thông tin faan vân mãi ko bit có lên up ko ko ngờ e đưa lên nhanh thía

domphucth
23-08-2010, 10:26 AM
ko chị ở nhóm thía hà hj. mấy cái ảnh đó bên thông tin faan vân mãi ko bit có lên up ko ko ngờ e đưa lên nhanh thía
Bên thông tin làm gì có. Mà nếu có thì cũng không dám đưa sợ ăn đòn.Hêhê.
E đây "trời không sợ, đất không run, coi trời bằng vung"(Cha cố e bảo e thế đấy) thì chẳng ngại gì mà không đưa.Hihi

maimailaban_muadong
23-08-2010, 11:43 AM
bên thông tin có mà nhìu ảnh còn bựa hơn cơ nhưng fai xem xet kĩ càng trước khi đưa lên chứ

domphucth
23-08-2010, 02:06 PM
bên thông tin có mà nhìu ảnh còn bựa hơn cơ nhưng fai xem xet kĩ càng trước khi đưa lên chứ
Tất nhiên là có những cái ảnh bựa hơn nhưng mà bt. Bởi vì chùm ảnh trên là toàn ảnh của những tên đầu sỏ, là người đứng đầu mà lại không nêu gương thì trong mọi công việc chung ai còn nghe theo nữa.Hic

trantiem1234
25-08-2010, 11:16 PM
phúc ơi nhiều nhóm vậy sao em kô tham gia sao kứ thích vào nhóm phùng khoang vậy.mà em học trường nào vậy.mà em có tham gia vào lế truyền thống không vậy.

domphucth
26-08-2010, 08:12 AM
phúc ơi nhiều nhóm vậy sao em kô tham gia sao kứ thích vào nhóm phùng khoang vậy.mà em học trường nào vậy.mà em có tham gia vào lế truyền thống không vậy.
Chú Tiềm hả.Học được thói xoắn đểu người khác từ bao giờ đấy?
Anh chuẩn bị chuyển lên HN học thì chẳng tham gia nhóm PK thì còn nhóm nào nữa hả.
Chú có thích anh post ảnh bựa của chú lên đây không ha?