PDA

View Full Version : Ý kiến từ một ông dân.

anh sai
30-05-2010, 07:40 AM
Ne , toi thay nhom lang tam minh hoat dong hoi bi duoc day ! anh truong co gang phat huy nha . Sap manh nhat bui chu roi ... Sang thang nay la thang ton sung thanh tam , anh truong xem co hoat dong hay sinh hoat gi thi post len day em tham gia voi ...!......

Vietluong_S.J
30-05-2010, 08:43 AM
Ne , toi thay nhom lang tam minh hoat dong hoi bi duoc day ! anh truong co gang phat huy nha . Sap manh nhat bui chu roi ... Sang thang nay la thang ton sung thanh tam , anh truong xem co hoat dong hay sinh hoat gi thi post len day em tham gia voi ...!......
Công nhận Làng Tám hoạt động được nhưng mạnh nhất thì để thơi gian chứng minh ok,Thai Hà cũng mạnh mà mạnh trong tình liên đới hiệp thông chia sẻ cùng nhau

kenken
31-05-2010, 12:18 PM
Hì hì hì
Cảm ơn anh chị đã khen Làng Tám
Hihi
Nhưng mạnh hay không là còn ở những người tham gia nhóm, mọi người phải nhiệt tình thì nhóm mới mạnh đc, chứ bảo một mình anh truôgnr thì cũng chưa hẳn
Anh trưởng chỉ là người đưa ra đường lối sách lược thôi, mấu chốt là ở anh em trong nhóm tham gia nhóm như thế nào......
Qua cái box này em kenken cũng kêu gọi toàn thể anh em không chỉ nhóm Làng Tám mà cả anh em trong giáo phận, giáo tỉnh....hãy đoàn kết hơn nữa, liên kết với nhau hơn nữa để không chỉ nhóm sv chúng ta vững mạnh mà giáo hội công giáo chúng ta sẽ ngày càng đi lên

kenken
31-05-2010, 12:28 PM
Bảo vậy chứ, box này của nhà Làng Tám nên cũng phải cổ vũ cho nhà Làng Tám nhiều hơn chút
Hihihihihihi
Anh chị em Làng tám cần cố gắng đoàn kết với nhau hơn nữa, hoạt động tốt hơn nữa để xứng đáng với những gì mấy anh mấy chị đã nói
Hihihihi
Em kenken thấy nhóm mình còn nhiều mảng kòn kém lắm, nên hi vọng mọi người sẽ cố gắng hoạt động tốt.
Qua đây em kenken cũng nói vài tâm sự nho. Em thấy nhiều bạn cứ thấy nhóm nào mạnh thì theo, em thấy vậy không hay lắm. Theo em nghĩ ở đâu cũng vậy thôi. Mạnh hay không là do chúng ta có nhiệt tình hay không thôi.Chứ vào nhóm mạnh mà không nhiệt tình thì cũng thế thôi
Hihihihihihi
Và khi tham gia nhóm thấy có điều gì không tốt và hoạtnđộng kém thì các thành viên nên góp ý, chứ đùng thấy nhóm hoạt động yếu mà bỏ nhóm, thực ra nhóm hoạt động tốt hay không là ở thành viên trong nhóm. nếu nhóm yếu thì chúng ta cần phải đoàn kết với nhau nhiều hơn, hiệp thông vơi nhau nhiều hơn...nói chung là cái gì cũng phải hơn
Hihihihi
em kenken chỉ chia sẻ suy nghĩ của mình thôi, có gì em nói không phải mnong các anh chị bỏ qua cho nhé
Cầu xin Chúa ban ,muôn ân phúc xuống cho tất cả anh chị em