PDA

View Full Version : trái đất cứ lặng lẽ quay...........

nguyenhoangdinh
18-05-2010, 05:20 PM
Phải nói là cuộc đời mình nhiều điều kỳ diệu ! người ta nói" trái đất tròn" quả ko sai!
Sau khi rời que hương iu dấu khá lâu! tâm hồn tui như đanng trai cứng vì những bộn bề cuộc sống trong này! nhớ quê, nhớ ban bè!
Rùi một ngày tình cờ tui ngồi trươc máy tính buồn chẳng có gì làm vào google gõ nhạc thánh ca nghe cho đỡ buồn!
HIIIIIIIIIIIIII
Tình cờ mình gặp được anh trưởng "hóng ' nhà mình đấy .lúc đầu chưa có gì lãng mạn lắm!dần già được "et et" với kk nhìu nên kk mang mình vào gia đình mình qua "oét sai" này đây,,,,,,, hiiiiii
vào được oét sai' với mình như người con bị bỏ đói lâu ngày nay được thấy "bầu sữa nóng' vậy !hạnh phúc kinh lên đượ........
mình được gặp lại những người pạn thân hồi câp3 câp 2 của mình thằng Nhiên ( ken móc) rùi cu Tâp( tành)hay Shewt( Trang) ngày xưa hay chạnh chọe.....và đặ biệt là cu Kền.với cu Kền thì phải dừng lại nói về nó chút>......... tui với k thi phải nói là" trái đất ko là một đường thẳng giữa mình với k, ngày mình và k gặp nhau lần đầu là do tình cờ gặp nhau ở cổng trường caprs 3 váo ngày người minh iu nhập học .tìm hỉu ,tỉn tò hồi lâu thì mới hay là k cũng là ngươi chơi thân vơi người mình iu! hiiiiiiiii
sau một thời gian dài ko liên lạc rùi tới giơ thì như cac pạn dã biết đáy!!!!!!!! hiiiiiiii mói từ nãy về kền chăc cả nhà cũng đoắn được là ai phải ko " kenken"''''''
thật thú vị phải ko? vào đây mình được gặp những gương mặt thân quen mà ngày xưa.........nhưng do tg lâu ko về nhà và mất liên lạc nay tháy lại thì ui... con tim mình như đang lạc vào vũ trường vậy!nó xốn sang khó tả cự kỳ luônhiiiiiiiiii
mình nhận ra một đièu là" khoảng cách về địa lý nhưng khoảng cách về con tim mình luôn là zero"mình thấy hạnh phúc quá pà con ạ
Đọc xong chăc có mấy cu mừng rơn vi được xuât hiện trong bài của người nổi tiếng như mình_ ui em hơi nổ.... hì...nhà em gần kho đạn mà.........
>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)